MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

bạn nào pv chi nhánh Đồng tháp 30/10 khi nào co tin trúng tuyển lên tiếng nhé,k tự tin lém nhưng cg chờ đợi xem.

Hôn may đi pv, bị xoay một hồi bước ra khỏi phòng máy lạnh tự nhiên toát mồ hôi. Có 1 vé ra đảo ở rồi :))

Hôn may đi pv, bị xoay một hồi bước ra khỏi phòng máy lạnh tự nhiên toát mồ hôi. Có 1 vé ra đảo ở rồi :))
bạn pv vị trí gì, ở đâu zị bạn, ^^, bạn chia sẻ mình và mọi người với, người ta hỏi những câu như thế nào, ^^, tks bạn nha

- - - Updated - - -

đã có bạn nào ở VT đi phỏng vấn chưa? cả QHKHDN và TVS luôn ?

bạn ơi, sao mình nghe nhỏ bạn bên TVS được gọi đi pv mà mình bên KHDN chưa được gọi, hix, bạn quen ai bên này ko, mình ko quen ai nên giờ cũng hông biết hỏi ai, :-??

QHKH : MB Hải Phòng lúc thì bảo pv ở Cát linh lúc thì bảo pv ở HP các bạn nhỉ? ngày mai pv rồi mà chả hiểu ntn

Có bạn nào đi phỏng vấn GDV ở Vinh - Nghệ An hôm thứ 5 - 1/11/2012, mà đc gọi đi làm thì thông báo lên đây cho mọi người biết với nha. đỡ mất công sốt ruột chờ đợi nà..hihi.

co bạn nào hỗ trợ được gọi pv chưa. hni minh dc gọi bảo ngày mai ở số 6 máy tơ. mà minh quên mất giờ rồi. hjxx

SME Bắc Ninh có si được gọi đi pv thì pm nhé, ko biết tình hình thế nào mà lâu thế ko biêt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên