MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

đợt 1 là đợt nào hả bạn? tớ chỉ thấy nó đăng tuyển MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2 thôi mà. Mà tớ hỏi 1 chị ng quen ở MB NA chị ấy bảo chưa có ds, mai sơ loại những ng nộp trực tuyến . Sao ấy nhỉ

T nè. mai đi sơ tuyển thì pải.
có mem nào nộp GDV ở Vinh đc gọi chưa vậy ? :((

- - - Updated - - -

sao tớ nộp trực tiếp ở NH cũng đc gọi đi là sao?
đợt 1 là đợt nào hả bạn? tớ chỉ thấy nó đăng tuyển MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2 thôi mà. Mà tớ hỏi 1 chị ng quen ở MB NA chị ấy bảo chưa có ds, mai sơ loại những ng nộp trực tuyến . Sao ấy nhỉ

- - - Updated - - -

T học Kinh tế TP. HCM :) t thấy số từ HN gọi về í @@
bạn học trường gì vây ? sao tớ cũng nộp trực tiếp mà ko thấy gọi nhỉ :((

lạ thật, mình gọi lên nhân sự chi nhánh VInh thì người ta bảo rằng chưa có danh sách mà, bảo theo dõi trên web của ngân hàng. Rứa là răng??? :((

Các bạn có bạn nào thi ở chi nhánh Vũng Tàu không, mai 2h chiều mai bên nhân sự gọi điện bảo đi thi test mà không biết thế nào đây, không biết là sơ loại hay là làm test luôn nữa đây

có bạn nào ở VInh có kinh nghiệm trên 1 năm mà được gọi đi ngày mai ko? hi vọng là k phải mình tạch huhuhuhu

hehe, tớ đang học việc trong MB đây, lại còn có anh chị làm tại 2 chi nhánh MB nữa, theo thông tin mà chị tớ nói với tớ riêng chi nhánh Gia Lai đã đủ người, Hội sở bảo chi nhánh k cần gửi danh sách ra ngoài Hội sở nữa, biết đâu mấy chi nhánh khác cũng vậy.....Nên đừng có đợi danh sách hay đt gì chi cho mất công ^^

Các bạn có bạn nào thi ở chi nhánh Vũng Tàu không, mai 2h chiều mai bên nhân sự gọi điện bảo đi thi test mà không biết thế nào đây, không biết là sơ loại hay là làm test luôn nữa đây

Minh ne, ho moi goi hoi chieu, k bit thi cai j nua, trac nghiem con do, thi viet la toi

bạn nộp hồ sơ trực tiếp à? bạn có biết ngày mai có thi vị trí QHKH ko? mình cũng nộp ở vũng tàu ?ko thấy gọi gì. chắc tạch hồ sơ rồi

Hình như là đợt này Mb cứ đăng tuyển thế thôi chứ mình thấy ở Bắc Ninh cũng báo đủ ng rồi mà, thi thố j nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,835
Thành viên mới nhất
alipapala116
Back
Bên trên