MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Có mình đây bạn, ko biết có màn pv sơ tuyển ko b nhỉ? Bạn bít thi viết ở Vih hay Hn ko? :-s

hôm trước mình nộp hồ sơ trực tiếp tại vinh, thấy bảo là đợi rồi sẽ có người gọi đt trực tiếp,hình như thi ở chi nhánh mình nộp đơn thôi, đến hnay vẫn chưa có tin tức gì :( bạn nộp qua mail à ?

hôm trước mình nộp hồ sơ trực tiếp tại vinh, thấy bảo là đợi rồi sẽ có người gọi đt trực tiếp,hình như thi ở chi nhánh mình nộp đơn thôi, đến hnay vẫn chưa có tin tức gì :( bạn nộp qua mail à ?
T cũng GDV ở Vinh này. T nộp qua mail. Hi vọng sơ tuyển ở HN chứ sắp thi thuế mà cứ đi đi về về thì die. hic

Thông tin chi tiết về lịch thi và danh sách ứng viên đủ điều kiện tham dự vòng thi viết tiếp theo sẽ được thông báo trên www.mbbank.com.vn trước ngày 10/10/2012 mà xem ở đâu không thấy nhỉ 8-> 8->

bạn cũng thi ở ninh bình à.tớ cũng thi tín dụng ở ninh bình nè.cậu ôn tập thế nào rùi:D
Ô đồng hương ah :) t đăng kí thi ở NB mà chả có tin j , mùng 9 ùi mà hic hic . Tớ ôn linh tinh beng, cậu bít j méc tớ với . sky : biology1002

Thông tin chi tiết về lịch thi và danh sách ứng viên đủ điều kiện tham dự vòng thi viết tiếp theo sẽ được thông báo trên www.mbbank.com.vn trước ngày 10/10/2012 mà xem đã 15h 08 ngay` 9/10/ 2012 rồi sao ko thấy đâu nhỉ

đã gỡ bỏ thông tin tuyển dụng lâu rùi mà, .... k tổ chức thi tuyển nhưng vẫn đăng tuyển...kiếm giấy bán thui....nộp hồ sơ zô thì vẫn bị đá với lý do tạch hồ sơ thui

đã gỡ bỏ thông tin tuyển dụng lâu rùi mà, .... k tổ chức thi tuyển nhưng vẫn đăng tuyển...kiếm giấy bán thui....nộp hồ sơ zô thì vẫn bị đá với lý do tạch hồ sơ thui
Đăng lại theo từng tỉnh rồi mà bạn. Mà theo như t thấy thì MB làm ăn khá chuyên nghiệp mà. Chỉ bị loại hồ sơ khi ko đáp ứng đủ yêu cầu dự tuyển như đã thông báo thui^^

Ô đồng hương ah :) t đăng kí thi ở NB mà chả có tin j , mùng 9 ùi mà hic hic . Tớ ôn linh tinh beng, cậu bít j méc tớ với . sky : biology1002
hihi.tớ cũng đã ôn đc gì đâu.tiếng anh tớ còn mù tịt nè.thấy nản.mùng 9 roài mà chẳng thấy ng ta gọi gì.hay là tạch roài ko bít.mà cậu học tr gì thế?cậu ở đâu NB vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên