em cũng có 1 năm kinh nghiệm nhưng ko phải là làm ở ngân hàng mà làm ở HUD ko biết là có qua ko? em nộp ở HO

vậy là những ai có kinh nghiệm r thì khỏi pv hay sao mọi ng? hay mình cũng phải đi pv cho có mặt.

Em rất muốn có a/c nào đó xác nhận lại giúp em và các bạn sắp tốt nghiệp cái vụ bảng điểm và bằng tốt nghiệp với ạ? Bảng điểm thì mai có thể lên trường làm được, còn bằng tốt nghiệp thì giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời các trường đại học cũng chưa phát, nói gì đến bằng tốt nghiệp ạ :(

Em rất muốn có a/c nào đó xác nhận lại giúp em và các bạn sắp tốt nghiệp cái vụ bảng điểm và bằng tốt nghiệp với ạ? Bảng điểm thì mai có thể lên trường làm được, còn bằng tốt nghiệp thì giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời các trường đại học cũng chưa phát, nói gì đến bằng tốt nghiệp ạ :(

Thế này em nhé! Nếu em chưa có bằng tốt nghiệp tạm thời thì có thể làm một bản cam kết. Trong đấy ghi rõ thông tin cá nhân với ngành đang học, năm tốt nghiệp, cam kết điểm trung bình là bao nhiêu đấy. Sau khi có bằng tốt nghiệp sẽ bổ sung sau,...bla...bla. Mấy vấn đề này ngân hàng có thể linh hoạt cho em được mà.

Thế này em nhé! Nếu em chưa có bằng tốt nghiệp tạm thời thì có thể làm một bản cam kết. Trong đấy ghi rõ thông tin cá nhân với ngành đang học, năm tốt nghiệp, cam kết điểm trung bình là bao nhiêu đấy. Sau khi có bằng tốt nghiệp sẽ bổ sung sau,...bla...bla. Mấy vấn đề này ngân hàng có thể linh hoạt cho em được mà.
a/c ơi cho em hỏi là bản cam kết ấy có mẫu nào không ak, mình ghi là kính gửi ngân hàng...chung chung ak? hay phải gửi khối nhân sự nhỉ?

Các anh/chị ơi cho em hỏi với ạ. Tờ thông tin ứng viên mình in màu là in kèm cả ảnh luôn đúng k ạ? Hay in xong mới dán ảnh vào ạ?
Hic em lần đaauf đi pv chưa có kinh nghiệm gì hết

ha ha, mình cũng ko có tên trong ds này, ko biết là được qua luôn hay là xịt cả vòng gửi xe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên