mọi người cho em hỏi vị trí KSV là làm những gì ak? và lương của vị trí này là bao nhiêu ak?

một chút chia sẻ với các bạn mới nộp hso hoặc chưa có kinh nghiệm nộp hso qua mail nhiều nhé. cách này mình thấy khá hiệu quả. sử dụng phần boomerang cho gmail, khi gửi mail ứng tuyển đặt chế độ nếu trong 2 ngày hoặc 1 tuần hoặc bao nhiêu ngày tùy thích (mình nghĩ 2 ngày là thích hợp nhất) nếu mail chưa được bấm đọc thì tự động gửi lại thư trên. nếu thư đã đọc bấm đọc sẽ có thư phản hồi lại cho các bạn luôn. như vậy các bạn sẽ thấy an tâm hơn và cũng không sợ nhà tuyển dụng để lọt mail.:d
Một cách khác là có thể dùng phần mềm theo dõi gmail, phần mềm này nó hay ở chỗ là nó cho biết NTD họ đọc mail khi nào? bao nhiêu lần và đọc bằng cái gì? t thấy khá tiện theo dõi.

mọi người cho em hỏi vị trí KSV là làm những gì ak? và lương của vị trí này là bao nhiêu ak?
Kiểm soát viên là vị trí Cán bộ quản lý, phụ trách kiểm soát sàn giao dịch, thuộc phòng Dịch vụ khách hàng; ví trí này ưu tiên nội bộ và người có kinh nghiệm quản lý rồi :D

Các bạn cho mình hỏi chỗ chữ ký trong Mẫu ứng tuyển thì mình insert ảnh có chữ ký vào chỗ đó hay chỉ cần gõ chữ vào như gõ các ô khác nhỉ?
p/s lần đầu làm cv có kiểu này

Các bạn cho mình hỏi chỗ chữ ký trong Mẫu ứng tuyển thì mình insert ảnh có chữ ký vào chỗ đó hay chỉ cần gõ chữ vào như gõ các ô khác nhỉ?
p/s lần đầu làm cv có kiểu này
Để trống hoặc gỗ tên, bên dưới là họ tên đầy đủ là đc bạn ạ!

MB mới edit lại tin tuyển dụng rồi, bổ sung 1 số vị trí quản lý, còn vị trí QHKH lại ghi mã chung là RM chứ không phân ra 2 mã là KHCN và SME nữa. Vậy những người nộp hồ sơ trước ngày MB edit tin cũ thì thế nào nhỉ ?
anh/chị ơi, em vừa lên xem thấy vẫn là mã SME mà? hix, em vừa nộp là SME rùi o_O ???

gửi mail xong mãi chả thấy có trả lời tự động, nghĩ thư chưa tới, manh động gửi phát nữa, gửi xong quay về thấy có cái thư trả lời từ bao giở bao giờ, hix T_T. Không biết có làm sao không nữa, cái hồ sơ đầu tiên của em đấy ợ.
p.s: cái thư thứ 2 thì chưa có hồi đáp, chắc gửi 2 lần thì nó không nhận lần 2 chăng?

Mọi người ơi, bên chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân hay doanh nghiệp ở chi nhánh có đòi hỏi chiều cao không? Mình thấy ở HO có ghi yêu cầu chiều cao, nhưng ở chi nhánh k đòi hỏi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên