cho mình hỏi thi viết là thi trắc nghiệm thôi hay vừa tự luận vừa trắc nghiệm ạ

a/c cho em hỏi em tốt nghiệp bằng Quản trị Kinh doanh thì có cơ hội không ạ (vì em thấy yêu cầu tuyển dụng cần bằng Kinh tế và Tài chính) :(

a/c cho em hỏi em tốt nghiệp bằng Quản trị Kinh doanh thì có cơ hội không ạ (vì em thấy yêu cầu tuyển dụng cần bằng Kinh tế và Tài chính) :(
Thực ra nếu e tốt nghiệp các trường khối ngành Kinh tế thì ko cần câu nệ việc chuyên ngành của mình là gì.

cho mình hỏi thi viết là thi trắc nghiệm thôi hay vừa tự luận vừa trắc nghiệm ạ
Theo như năm ngoái là trắc nghiệm 100% bạn ạ.

Thế này thì có khi làm RM tập sự ngon hơn làm chính thức nhỉ, đc vào sớm hơn :D
Vào sớm hơn đâu có nghĩa là ngon hơn
=))

Thực ra nếu e tốt nghiệp các trường khối ngành Kinh tế thì ko cần câu nệ việc chuyên ngành của mình là gì.

Theo như năm ngoái là trắc nghiệm 100% bạn ạ.

Vào sớm hơn đâu có nghĩa là ngon hơn
=))
cảm ơn bạn nhé, cho mình hỏi luôn là GDV 1m58 có được k :confused:

Các anh chị ơi, liệu mình có nên gửi 1 lúc 2 hồ sơ đến 2 vị trí không ạ?

Mẫu thông tin ứng viên lấy ở đâu vậy anh chị? Em lên web MB mà không thấy nơi @@

MB mới edit lại tin tuyển dụng rồi, bổ sung 1 số vị trí quản lý, còn vị trí QHKH lại ghi mã chung là RM chứ không phân ra 2 mã là KHCN và SME nữa. Vậy những người nộp hồ sơ trước ngày MB edit tin cũ thì thế nào nhỉ ?

MB mới edit lại tin tuyển dụng rồi, bổ sung 1 số vị trí quản lý, còn vị trí QHKH lại ghi mã chung là RM chứ không phân ra 2 mã là KHCN và SME nữa. Vậy những người nộp hồ sơ trước ngày MB edit tin cũ thì thế nào nhỉ ?

Không sao nhé bạn.
MB đã bổ sung danh sách mã chi nhánh mọi người vào xem lại dành cho các bạn muốn ứng tuyển vị trí RM tại chi nhánh nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên