Có bạn nào biết vị trí GDV của MB lương thưởng và môi trường làm việc như thế nào không ạ???
Mình đang làm 1 NH TMCP nhưng lương thấp quá, muốn tìm cơ hội mới ở MB nên bạn nào biết chia sẻ mình với nhé.
Mình cảm ơn nhiều!!!!!

ad ơi thi tập trung tại Hà Nội hay theo chi nhánh ạ
thi tập chung, không thi tại chi nhánh đâu
vị trí Chuyên viên quan hệ Khách hàng thấy ghi tuyển trên toàn hệ thống mà ko biết có ở DakLak ko vậy mọi người, trong mã địa điểm cũng ko thấy mã địa điểm của DakLak?
Bạn gọi điện lên hỏi tuyển dụng sẽ trả lời các thắc mắc đừng ngại.

anh chị & các bạn cho em hỏi với ạ. Vị trí quan hệ khách hàng mã chi nhánh thì xem ở đâu ạ? hay cứ ghi HN thôi ạ?

Phần địa điểm làm việc ghi theo mã địa điểm hay là ghi là ghi tên tỉnh ạ anh @cocghe266 ? Mã địa điểm xem ở đâu ạ? (Em nộp QHKH ở Hà Nội ạ)

chưa có bằng tốt nghiệp nên ngậm ngùi đi ra, chờ đợt sau vậy :)).
=))) Ai bảo cần chờ đợt sau?
Cứ nộp đi, đợt này là cơ hội tốt nhất cho các fresh staff mới ra trường rồi đấy!
Năm ngoái cũng tầm này mình thi, hồi đấy đã có bằng đâu mà vẫn pass, tháng 7 mới bổ sung bằng chính thức mà, chỉ cần ko ra trường muộn là đc!

các bạn cho mình hỏi tuyển Chuyên viên QHKH trên toàn hệ thống, thì ở Sơn La cũng có phải không ạ. Đợt trước Sơn La có tuyển mà mình không biết, đợt này mình muốn nộp không biết có được không nhỉ? Ai giúp mình với

các bạn cho mình hỏi tuyển Chuyên viên QHKH trên toàn hệ thống, thì ở Sơn La cũng có phải không ạ. Đợt trước Sơn La có tuyển mà mình không biết, đợt này mình muốn nộp không biết có được không nhỉ? Ai giúp mình với
Sơn La sắp có kết quả tuyển dụng rồi bạn, tháng 3 này thông báo. Thiết nghĩ tuyển thêm người ít khả năng, nhất là vị trí QHKH cá nhân vì hôm thi loại rất nhiều, 1 số bạn phải chuyển sang vị trí ứng tuyển nguyện vọng 2 trong hồ sơ ứng viên.

Có bạn nào biết vị trí GDV của MB lương thưởng và môi trường làm việc như thế nào không ạ???
Mình đang làm 1 NH TMCP nhưng lương thấp quá, muốn tìm cơ hội mới ở MB nên bạn nào biết chia sẻ mình với nhé.
Mình cảm ơn nhiều!!!!!
Muon vao dc MB vi tri gdv dieu kien dau tien la ban phai 1m6 tro len nhe, se co nhan vien do chieu cao do, ko khai gian dc dau :).
Luong thi dc khoang 7tr5, thuog thi cung tam tam, ko co chi tieu, cv cug ko den noi cuc, moi truog thi tuy chi nhanh, sep cug giong nhu cac NH khac.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên