Về những điều bạn đã chia sẻ:
Và còn một điều một điều mình muốn nói thêm với bạn là trong công việc người ta yêu cầu ở ứng viên không chỉ kiến thức mà còn cả thái độ, mình không biết bạn pv ntn nhưng thái độ của bạn có vẻ bi quan và thiếu tích cực. Mình đã thi đỗ 2 ngân hàng và hiện tại đang làm việc tại một ngân hàng Thương mại và cũng đã gặp gỡ khá nhiều chuyên viên tuyển dụng nên mình có thể biết được phần nào tiêu chí chọn nhân viên của họ. Mình nghĩ bạn cũng hiểu được phần nào vì sao mà bạn bây giờ vẫn chưa đỗ đc vào ngân hàng
Mình biết mình là ai và đang đứng chỗ nào :) cảm ơn những chia sẻ của bạn và nói chung là theo bạn đã k làm ngân hàng thì đều thua bạn, và k đc quyền ngôn luận :) à, mình k đậu đc vào ngân hàng cũng nhiều lý do lắm: kiến thức kém,ngoại hình xấu, tính tình khùng điên không hợp với ngân hàng, và như bạn đã nhận thấy đấy :) cảm ơn những lời chia sẻ của bạn nhé :) chúc bạn làm việc hiệu quả :)

aizz....trước sau gì cũng có kết quả các bạn tranh luận làm gì, các đợt tuyển ko tập trung thi mới ngấm ngầm gọi chứ tuyển tập trung yên tâm sẽ có danh sách trên web gần lúc gọi.

Mình biết mình là ai và đang đứng chỗ nào :) cảm ơn những chia sẻ của bạn và nói chung là theo bạn đã k làm ngân hàng thì đều thua bạn, và k đc quyền ngôn luận :) à, mình k đậu đc vào ngân hàng cũng nhiều lý do lắm: kiến thức kém,ngoại hình xấu, tính tình khùng điên không hợp với ngân hàng, và như bạn đã nhận thấy đấy :) cảm ơn những lời chia sẻ của bạn nhé :) chúc bạn làm việc hiệu quả :)
Chắc bạn vẫn chưa hiểu đc ý mình đinh nói . Mình chưa bao giờ nói mình hơn ai cũng không bao giờ chê trách hay đả kích nhưng chia sẻ của mọi người trên diễn đàn này, còn việc mình nêu quan điểm của mình vs những ý kiến của bạn thì mong bạn đọc lại mình ko nói lại nữa. Cái nữa là thật ra mình cũng ko định cmt vi thật ra cũng ko liên quan tới mình nhưng mình nghĩ nếu mình ko nói sẽ có nhiều bạn rất hoang mang. Ngày trước mình cũng như , vậy rất chờ đợi để rồi thất vọng tràn trề vì những quả " bom xịt " ơ đâu đâu nhưng cuối cùng thì mình vẫn trúng tuyển vào NH

Chắc bạn vẫn chưa hiểu đc ý mình đinh nói . Mình chưa bao giờ nói mình hơn ai cũng không bao giờ chê trách hay đả kích nhưng chia sẻ của mọi người trên diễn đàn này, còn việc mình nêu quan điểm của mình vs những ý kiến của bạn thì mong bạn đọc lại mình ko nói lại nữa. Cái nữa là thật ra mình cũng ko định cmt vi thật ra cũng ko liên quan tới mình nhưng mình nghĩ nếu mình ko nói sẽ có nhiều bạn rất hoang mang. Ngày trước mình cũng như , vậy rất chờ đợi để rồi thất vọng tràn trề vì những quả " bom xịt " ơ đâu đâu nhưng cuối cùng thì mình vẫn trúng tuyển vào NH
Thôi kết thúc tranh luận của 2 đứa mình tại đây b nhé :) để mn đọc lại ngán ngẩm :)

Có member nào được MB Hưng Yên gọi pv chưa ? hnay MB Hưng Yên lại đăng tuyển chẳng lẽ đợt vừa rồi out hết cả ? :(

Bạn được hỏi gì vậy?
hỏi hơi nhiều về nghiệp vụ bạn à ( tiết kiệm lĩnh lãi cuối kì hạch toán hằng tháng thế nào, khách hàng tới nhận lãi tiền gửi thanh toán ghi làm răng?... ) Rồi mấy tình huống như xử lí khi gặp tiền giả, khách VIP rút hết tiền trong tài khoản thì xử lí ntn, khách hàng quên đồ trong ngân hàng thì làm gì... có 3 người vô NH rút tiền, thứ tự ưu tiên là gì (phụ nữ có thai, cựu chiến binh và khách VIP), kể tên 5 áp lực mà bạn cho là GDV phải gặp phải ...:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên