MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

Anh chị với các bạn cho em hỏi trường hợp này với ạ !
Em vừa nhận được thông báo trúng tuyển MB, trước đó rất lâu rồi khoảng thời gian (10/2015 - 3/2016) em có làm cho Cty tài chính HD Saison, (trong đó bao gồm 2 tháng thử việc + Hợp đồng thời vụ 6 tháng nhưng nghỉ trước thời hạn hđ kết thúc 1 tháng) bây giờ bên NH cần giấy "XÁc nhận thông tin về quá trình công tác tại đơn vị cũ". Vậy e có nhất thiết phải làm giấy xác nhận ko ạ, vì e nghĩ chỉ có HĐLĐ 1 năm hoặc đang còn làm ở cty hiện tại mới cần chứ nhỉ ? bây giờ kêu quay lại làm xác nhận gặp lại xếp cũ thật sự ngại lắm luôn ý

Em vừa nhận được thông báo trúng tuyển MB, trước đó rất lâu rồi khoảng thời gian (10/2015 - 3/2016) em có làm cho Cty tài chính HD Saison, (trong đó bao gồm 2 tháng thử việc + Hợp đồng thời vụ 6 tháng nhưng nghỉ trước thời hạn hđ kết thúc 1 tháng) bây giờ bên NH cần giấy "XÁc nhận thông tin về quá trình công tác tại đơn vị cũ". Vậy e có nhất thiết phải làm giấy xác nhận ko ạ, vì e nghĩ chỉ có HĐLĐ 1 năm hoặc đang còn làm ở cty hiện tại mới cần chứ nhỉ ? bây giờ kêu quay lại làm xác nhận gặp lại xếp cũ thật sự ngại lắm luôn ý

Bạn nộp hợp đồng lao động là được mà?

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Anh chị ơi, cho em hỏi là nếu chưa ký HĐLĐ thì không cần giấy xác nhận quá trình công tác ở đơn vị cũ đúng không ạ

Trong CV em ghi như nào. Nếu trước khi thi MB, em vẫn làm thì phải xin đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên