MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

Ngân Hàng Quân Đội dạo này đang tuyển lính rất nhiều, chuẩn bị cho cuộc chiến dành thị phần Tín Dụng Tiêu Dụng với FE Credit và HDSaison, Home Credit.

Hôm thứ 2 trao đổi đãi ngộ , mấy ac có bảo trong ngày 1/3 sẽ có thông báo phân bổ nhân sự vào các chi nhánh đúng không nhỉ??
Sao bh chưa có
Mà tiện thể các bạn cho hỏi , Sme thì các chi nhánh nào mạnh ở Hà nội không

Hôm thứ 2 trao đổi đãi ngộ , mấy ac có bảo trong ngày 1/3 sẽ có thông báo phân bổ nhân sự vào các chi nhánh đúng không nhỉ??
Sao bh chưa có
Mà tiện thể các bạn cho hỏi , Sme thì các chi nhánh nào mạnh ở Hà nội không
Mình cũng đoi mãi mà chưa có

Chán quá , Có 80 người trúng tuyển SME chỉ có 1 người đc phân về SME Định Công , sao đó lại là mình chứ.
Bn chi nhánh khác mà không đc vào ....

Biết là công việc phải do mình cố gắng thôi , nhưng chi nhánh cũng quan trọng không kém , nhiều chi nhánh mạnh như Hoàn kiếm , Điện Biên Phủ luôn đc ưu tiên và lương thưởng cũng cao nữa .
Buồn chắc mất mấy ngày quá

Biết là công việc phải do mình cố gắng thôi , nhưng chi nhánh cũng quan trọng không kém , nhiều chi nhánh mạnh như Hoàn kiếm , Điện Biên Phủ luôn đc ưu tiên và lương thưởng cũng cao nữa .
Buồn chắc mất mấy ngày quá
Chán quá , Có 80 người trúng tuyển SME chỉ có 1 người đc phân về SME Định Công , sao đó lại là mình chứ.
Bn chi nhánh khác mà không đc vào ....
Em ơi. Em nghĩ thế là sai rồi đó. Hoàn Kiếm ko phải là chi nhánh mạnh đâu. Định Công mới tách từ chi nhánh lớn ra nên còn khó khăn nhưng về lâu về dài là ổn đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên