MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

bạn thi vị trí gì vậy.nếu là giao dịch viên thì xấu nói cỡ nào cũng ko đậu đâu.đẹp thì kiểu gì cũng đậu.bạn xấu hay đẹp vậy???
Thím nghĩ xa xôi quá, tôi thi SME đây, phỏng vấn chỉ hỏi phân tích báo cáo tài chính, chạy chỉ tiêu, quy trình, nghiệp vụ. Hội đồng gồm GĐ Sở, GĐ chi nhánh, Trưởng phòng NS, và 1 chị trẻ trẻ chưa kịp nhìn bảng tên
Còn như thế nào là đậu á, thím có đẹp trai ko, có cao to ko, football, golf, rượu bia đc chứ??? kakaka
Nói vui thôi, nếu đc hỏi về nguyện vọng làm quận nào, deal lương, điểm cho tầm 7, 8 (liếc dữ lắm mới nhìn ra) thi khả năng cao á

Chỉnh sửa lần cuối:
Pvan ở Hà nội hôm 14/2... Có ai biết tầm bao giờ có kết quả ko ạ???

Thím nghĩ xa xôi quá, tôi thi SME đây, phỏng vấn chỉ hỏi phân tích báo cáo tài chính, chạy chỉ tiêu, quy trình, nghiệp vụ. Hội đồng gồm GĐ Sở, GĐ chi nhánh, Trưởng phòng NS, và 1 chị trẻ trẻ chưa kịp nhìn bảng tên
Còn như thế nào là đậu á, thím có đẹp trai ko, có cao to ko, football, golf, rượu bia đc chứ??? kakaka
Nói vui thôi, nếu đc hỏi về nguyện vọng làm quận nào, deal lương, điểm cho tầm 7, 8 (liếc dữ lắm mới nhìn ra) thi khả năng cao á
ủa vậy hả.anh fong vấn có 20 fut thôi mà cũng hỏi đá banh với chiều cao. rồi hỏi e biết mức lương mb chưa nhưng mà lại ko thấy hỏi nghiệp vụ.anh nhận ra e rồi hôm thi viết em mặc váy rất ngắn chân lại dài nên a ngắm mãi.e sinh năm bao nhiêu vậy.a thấy trả lời ko tốt mà anh ko hỏi nhưng ông fong vấn chính tự nói là 10 ngày nữa có kết wa.sau đó ông lại kêu đi bắt tay cả 4 người là sao vậy e.người đẹp thử dự đoán jup anh xem

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên