MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

Mình ko biết bạn giỏi đến đâu nhưng cách bạn dùng từ "Bà" để nói về chị Giám đốc chi nhánh và thái độ trong câu nói của bạn thì chắc chắn bạn sẽ ko bao giờ thành công trong công việc..
gọi là bà thì có gì sai vậy :( trong văn bản ng ta viết ông/bà để thể hiện sự tôn trọng thôi mà. ai cũng rảnh hơi nghĩ thái độ như cậu thì thời gian đâu làm việc khác :v

gọi là bà thì có gì sai vậy :( trong văn bản ng ta viết ông/bà để thể hiện sự tôn trọng thôi mà. ai cũng rảnh hơi nghĩ thái độ như cậu thì thời gian đâu làm việc khác :v

Tôn trọng hay ko thì tự bạn ấy biết..còn em cũng rãnh thì lo chiện khác đi

test thì bạn nên ôn tổng quát để thi các ngân hàng chứ k rieng gì MB. Cụ thể: nghiệp vụ ôn vi mô, vĩ mô, tài chính tiền tệ, thông tư 39 mới nhất (thay quy chế cho vay 1627), TT07, TT36, nghị định 83 về đăng kí gdbđ, nghị định 163 gbdd, luật TCTD 2010. Ngoài ra ôn thêm kiến thức tài chính doanh nghiệp: các chỉ tiêu tc, WACC, NPV , ROE, ROA (nên mua sách Học Viện Tài Chính, KT quốc dân hay KT thành phố HCM về ôn)
IQ lên mạng tải sách Test EQ về làm
Ôn như thế là ổn, phục vụ cho cả thi big 4. Mà chỉ cần ôn thi cho big 4 thì mấy bank khác k cần ôn nữa. BIDV tháng 3 sẽ tuyển, bạn ôn dần và vừa. Đề BIDV nghiệp vụ khó nhất trong tất cả các ngân hàng, kiến thức tổng quát như tớ nêu trên. Bạn ôn thi bidv thì coi như đi test các bank khác là rất nhẹ nhàng. Done, good luck :D
Bạn ơi, mình cũng mong t3 BIDV tuyển mà chưa nghe động tĩnh gì hết ko biết có tuyển ko

mình còn không được hỏi e muốn chọn chi nhánh nào , phỏng vấn lúc cuối chị không muốn nghe mình nói nữa hic , bạn thi vị trí nào mà đc chọn chi nhánh vậy , mình tạch chắc
Hôm qua mình cũng ko đi PV, bạn có nói nguyện vojgn qua GDV ko? họ pv bạn vs vị trí KHCN luôn hả

Mình bị xoáy gần 30p, 4 người thì hết 2 người ko muốn nghe mình trình bày, thái độ chảnh lắm, khả năng rớt 95%. Chuẩn bị bao nhiêu thông tin ngân hàng, văn nghệ văn gừng, anh văn mà vẫn failed
Thôi chúc các bạn sau may mắn
bạn thi vị trí gì vậy.nếu là giao dịch viên thì xấu nói cỡ nào cũng ko đậu đâu.đẹp thì kiểu gì cũng đậu.bạn xấu hay đẹp vậy???

mình còn không được hỏi e muốn chọn chi nhánh nào , phỏng vấn lúc cuối chị không muốn nghe mình nói nữa hic , bạn thi vị trí nào mà đc chọn chi nhánh vậy , mình tạch chắc
em thi vị trí gì vâỵ.có ai thi sme về review xem như thế nào là đậu với

Các Anh/Chị cho e hỏi về thời gian giao dịch của mbbank là từ mấy h dến mấy giờ.Và làm việc từ thứ mấy đến thứ mấy? Vì em xem trên mạng là có 1 số chi nhánh ko đc nghỉ trưa và làm việc luôn cả t7. Cho mình hỏi lương GDV luôn nha. Anh/ Chị nào có kinh nghiệm chia sẽ nhé.

Mình ko biết bạn giỏi đến đâu nhưng cách bạn dùng từ "Bà" để nói về chị Giám đốc chi nhánh và thái độ trong câu nói của bạn thì chắc chắn bạn sẽ ko bao giờ thành công trong công việc..
sao bn bít gd chi nhánh gv vấp, mình cũng nv chợ lớn nè. mà ko bít chị gd chi nhánh nào pv hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên