MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

các bạn biết nếu thi viết xong rồi may ngày pv ko ạ, ko biết sau tết hay trước tết nhỉ

MB thi viết hả mọi người. Có ai có kinh nghiệm không chỉ em với.em mới ra trường ;((.

MB thi viết hả mọi người. Có ai có kinh nghiệm không chỉ em với.em mới ra trường ;((.
k khó đâu bạn, mặc dù mình chưa test MB. Nhưng nhìn chung thì đề mấy ngân hàng cổ phần nghiệp vụ na ná nhau thôi, mà đợt trước bạn có thi BIDV k, thi bidv r thì mấy ngân hàng khác test ngon lành cành đào. Đề thi trắc nghiệm nghiệp vụ bạn ôn tổng quát : Luật TCTD 2010, TT07,TT36, TT02, Nghị định 83 về đk giao dịch bảo đảm, quy chế cho vay 1627, ôn thêm vi mô vĩ mô, kiến thức TCDN thế là ok. :) Đi ngân hàng nào cũng chiến được :D

Chào Các B, Mình nộp hồ sơ online KHCN mà k thấy phản hổi mail gì, và cũng chưa nhận được thông báo thi thuẩn gì, Không biết các b thế nào, chia sẻ mình với Hoang mang quá, Mình ở Hà Nội nhé

Các bạn ơi, mình xem trên trang mb có ds thứ 2 phỏng vấn rồi. mình nộp SME mà ko có thông báo gì. Có b nào có trong ds pv ko mình hỏi chút ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên