MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

ai phỏng vấn sme hồ chí minh hôm ạ16/02 có thông báo xếp chi nhánh rồi confirm giúp anh em với.chỉ cần báo là có hay chưa thôi

Cũng hài phết. kaka. Tui phỏng vấn gần 30 phút, hỏi đủ thứ, bạn tui đang làm MB bảo họ nói 1 tuần hay 10 ngày vậy thôi chứ có thể kéo cả tháng.Hôm test cũng vậy bảo 1 tuần mà delay liên tục. Thôi chúc anh may mắn nhé. Pass thì la lên cho cả hội mừng
From girl 94-er
cảm ơn em nha

ai phỏng vấn sme hồ chí minh hôm ạ16/02 có thông báo xếp chi nhánh rồi confirm giúp anh em với.chỉ cần báo là có hay chưa thôi
mình pv vị trí gdv ngày 16/02 ở hcm luôn nè bn. bn nhận đc tin đậu pv chưa mà hỏi đến xếp chi nhánh luôn rồi. lúc pv nói từ 7-10 ngày có tin đậu hay rớt ak. Mình cũng hóng từng ngày nè. Ai có thông tin gì chia sẽ liền nha

mình pv vị trí gdv ngày 16/02 ở hcm luôn nè bn. bn nhận đc tin đậu pv chưa mà hỏi đến xếp chi nhánh luôn rồi. lúc pv nói từ 7-10 ngày có tin đậu hay rớt ak. Mình cũng hóng từng ngày nè. Ai có thông tin gì chia sẽ liền nha
có vài người hình như đc báo xếp chi nhánh rồi bạn.ko biết là toàn bộ các bạn đậu đã báo kết wa chưa hay mới một vài người.đến nay vẫn ko thấy mb thông báo gì.có thể là mb báo riêng các bạn đậu đến lúc đi nhận việc rồi mới đưa danh sách lên.vì vậy nên mình hỏi xem ai đc báo chưa để biết khỏi fai đợi kết quả thôi

lúc phỏng vấn mình cũng đâu nghe nói gì đâu, vậy xem như mình tạch huhuhuhu

có vài người hình như đc báo xếp chi nhánh rồi bạn.ko biết là toàn bộ các bạn đậu đã báo kết wa chưa hay mới một vài người.đến nay vẫn ko thấy mb thông báo gì.có thể là mb báo riêng các bạn đậu đến lúc đi nhận việc rồi mới đưa danh sách lên.vì vậy nên mình hỏi xem ai đc báo chưa để biết khỏi fai đợi kết quả thôi
Mình cũng đang tâm trạng như bn ( Bạn hunaxuti phía trên thâý nói nhận chi nhánh bắc sài gòn rồi nên mình cũng hoang mang như bn ) . Mà mình nghe nói ngoài ngày 16-2 còn pv ngày 14-2 nữa. Nên mình nghĩ là thông báo cho những đợt pv trc ngày 16-02.Bây giờ, chỉ còn cách đợi hết tháng 2 , thý ko có tn là bít minh fail , còn ko gọi điện thoại hỏi nhân sự là bít đc liền. bn hỏi thử mọi người xem có ai bít số nhân sự ko.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,651
Thành viên mới nhất
testamentmerch
Back
Bên trên