MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Anh em thi CV XLHS hôm nay chưa được gọi là tạch hết rồi nhé.

Mình vừa gọi lại cho Nhân sự của MB, đầu máy lẻ 2381 thì chị nhân sự bảođã gọi hết cho những người trúng tuyển từ hôm qua rồi nhé.

Chúc mừng những bạn đã đỗ đợt này :D
Thế giải ngân thu nợ chắc vẫn còn hi vọng bạn nhỉ?? :(

Hầu hết các vị trí có kết quả rồi, hôm nay mình gọi hỏi vị trí hỗ trợ ALM cũng có rồi :(( còn chả có lịch thi thố gì như mấy bạn XLHS cơ. Cứ PV xong gọi luôn.

Thế giải ngân thu nợ chắc vẫn còn hi vọng bạn nhỉ?? :(

Hết luôn rồi bạn ạ, cả XLHS, cả GNTN, nói chung là đã gọi đủ cho TT Hỗ trợ.

Theo nguồn tin của mình được biết thì có nhiều người đạt lắm trong khi chỉ tiêu có hạn, nên những người đạt mà ko được gọi sẽ để dành như nguồn 'backup nhân sự', nếu có người xin nghỉ thì mới được gọi tiếp, còn từ giờ đến hết tháng 6 không thấy gọi là tạch hẳn nhé. Anh em lại chạy sang đợt tuyển tập trung đợt 2 chờ cơ hội vậy.

P/s: Thực ra tớ cũng tạch đợt lần này mà :p

bạn được gọi chưa, t nghĩ chắc tạch rồi, vì đến giờ vẫn ko có gì, các bạn QHKH CN pv sau còn có rồi mà :)
Sau khi thi xong khoảng 2 tuần thì có 3 bạn đạt được gọi lên CN, trong đó có mình, nhưng cho đến giờ 3 bạn đó vẫn chưa nhận đc hồi âm. Gọi hỏi HO thì phòng nhân sự báo các CN đã có kết quả hết rồi. Vậy t nghĩ là ko chọn ai trong kỳ thi đó cả. Có 10ng thi vị trí này đó bạn. T báo cho các bạn đỡ phải chờ đợi trong vô vọng. hic. T thấy thất vọng lăm luôn :(

Sau khi thi xong khoảng 2 tuần thì có 3 bạn đạt được gọi lên CN, trong đó có mình, nhưng cho đến giờ 3 bạn đó vẫn chưa nhận đc hồi âm. Gọi hỏi HO thì phòng nhân sự báo các CN đã có kết quả hết rồi. Vậy t nghĩ là ko chọn ai trong kỳ thi đó cả. Có 10ng thi vị trí này đó bạn. T báo cho các bạn đỡ phải chờ đợi trong vô vọng. hic. T thấy thất vọng lăm luôn :(
oạch, cả 3 bạn đều ko được hồi âm cơ à, t cũng được gọi lên CN, hôm cùng các bạn ấy, nhưng mà từ HN ko về kịp, thế là hẹn gặp sau, hôm 2x/4 có gọi về gặp a GĐ chi nhánh, rồi mất hút đến giờ.Tuyển có 1 người thì t biết là khó rồi, mà sao lại ko bạn nào đc nhỉ :eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên