MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

1. Giấy xác nhận thông tin nhân sự
2 giấy khai sinh, 2 ảnh 3x4 2 ảnh 4x6
3. bằng tốt nghiệp, bản điểm bản sao công chứng mang bảng gốc đối chiếu
4. cmtnd công chứ
5. giấy khám sức khỏe
6. sơ yếu lý lịch
7. văn bằng chứng chỉ khác
8. quyết định chấm dứt hợp đồng lao động ở đơn vị cũ
Cảm ơn bạn nhiều nhé, bạn làm ở MB nào thế :)

Có bao nhiêu bạn thi XLHS HN hôm rồi được gọi vậy? Có bạn nào thi viết hôm 13/5 cũng được gọi rồi không thì điểm danh cho anh em biết còn chuẩn bị tâm lý với, chới với thế này mệt tim quá.

Tớ nghe nói có bạn được gọi xong bên Nhân sự họ bảo mai gửi mail nữa kìa, ai hôm nay chưa được gọi chắc tạch rồi quá :'(

Có bao nhiêu bạn thi XLHS HN hôm rồi được gọi vậy? Có bạn nào thi viết hôm 13/5 cũng được gọi rồi không thì điểm danh cho anh em biết còn chuẩn bị tâm lý với, chới với thế này mệt tim quá.

Tớ nghe nói có bạn được gọi xong bên Nhân sự họ bảo mai gửi mail nữa kìa, ai hôm nay chưa được gọi chắc tạch rồi quá :'(
Như tớ nhận đc gọi lúc 4h30 chiều, khoảng 5h thì có mail nha.

bạn t cũng thi hum vừa r, nay đc gọi r c ah

1. Giấy xác nhận thông tin nhân sự
2 giấy khai sinh, 2 ảnh 3x4 2 ảnh 4x6
3. bằng tốt nghiệp, bản điểm bản sao công chứng mang bảng gốc đối chiếu
4. cmtnd công chứ
5. giấy khám sức khỏe
6. sơ yếu lý lịch
7. văn bằng chứng chỉ khác
8. quyết định chấm dứt hợp đồng lao động ở đơn vị cũ
Bạn chi nhánh Thái Nguyên phải ko. Đi làm nghe ngóng hộ t vị trí Fdi với, đến giờ ko có gì chắc tạch r, mà cứ lên ub vẫn lượn vào topic Mb nghe ngóng :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên