MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Hồ sơ yêu cầu có trong mail họ gửi đó bạn
nana ơi, mình k nhận đc mail của MB ấy,trên web MB mình chỉ thấy mẫu biểu thông tin ứng tuyển thôi cũng k thấy là hồ sơ cần chuẩn bị những gì. Bạn nói qua các loại giấy tờ giúp mình nhé. thks bạn :p

nana ơi, mình k nhận đc mail của MB ấy,trên web MB mình chỉ thấy mẫu biểu thông tin ứng tuyển thôi cũng k thấy là hồ sơ cần chuẩn bị những gì. Bạn nói qua các loại giấy tờ giúp mình nhé. thks bạn :p
b ơi lên web xem nhé? b MB nào thế? 26 bđầu đi làm hả b?

1. Giấy xác nhận thông tin nhân sự
2 giấy khai sinh, 2 ảnh 3x4 2 ảnh 4x6
3. bằng tốt nghiệp, bản điểm bản sao công chứng mang bảng gốc đối chiếu
4. cmtnd công chứ
5. giấy khám sức khỏe
6. sơ yếu lý lịch
7. văn bằng chứng chỉ khác
8. quyết định chấm dứt hợp đồng lao động ở đơn vị cũ

1. Giấy xác nhận thông tin nhân sự
2 giấy khai sinh, 2 ảnh 3x4 2 ảnh 4x6
3. bằng tốt nghiệp, bản điểm bản sao công chứng mang bảng gốc đối chiếu
4. cmtnd công chứ
5. giấy khám sức khỏe
6. sơ yếu lý lịch
7. văn bằng chứng chỉ khác
8. quyết định chấm dứt hợp đồng lao động ở đơn vị cũ
bạn ơi không có quyết định chấm sứt hợp đồng đươc k vạy, công ty trc mình nghỉ k có quyết định đó thì phải làm sao

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ chưa hỏi được vì chị tớ nghỉ sinh rồi, mà tớ thấy trong danh sách thi viết có 4 bạn hôm pvan XLHS đó cậu, nghĩa là mình tạch rồi đó :)) các bạn MB vui tính thật, chả gửi mail cảm ơn gì cả. Bó tay :v
Cậu ui, có kết quả rồi nhé :D
Xử lý hồ sơ í, tớ vừa có điện thoại ^^

Các bạn XLHS có kqua r mà HTRO kvuc HN vẫn chưa thấy j, mòn mỏi quá, bạn nào đc gọi r thì lên tiếng cho mn đỡ chờ đoi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên