MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Có bạn nào thi FDI khu vực phía Nam k vậy? Có tin gì không
Mấy bạn pv FDI cho mình hỏi là mấy bạn test tập trung hay ngồi riêng 1 góc 1 mình vậy?
Mình tuyển FDI pv trc rồi vài ba hôm sau kêu lên làm bài test 1 mình nên thấy hơi lạ
MB chắc lễ xong mới có kqua rùi huhuu

Mấy bạn pv FDI cho mình hỏi là mấy bạn test tập trung hay ngồi riêng 1 góc 1 mình vậy?
Mình tuyển FDI pv trc rồi vài ba hôm sau kêu lên làm bài test 1 mình nên thấy hơi lạ
Mình k thi
Chờ mãi k thấy có lịch thi up lên Web của miền Nam nên mình hỏi có tin gì k
Thấy miền Trung vs miền Bắc có lịch thi lâu lắm rồi
Bạn thi ở đâu vậy

Mình k thi
Chờ mãi k thấy có lịch thi up lên Web của miền Nam nên mình hỏi có tin gì k
Thấy miền Trung vs miền Bắc có lịch thi lâu lắm rồi
Bạn thi ở đâu vậy
Mình thi ở ĐN bạn ơi, cũng ko có lịch hay mail j hết, toàn gọi điện thôi, thấy kì kì

mình thi ở hcm nè bạn. cũng lâu lắm rồi mà chưa thấy gì. khi nào có thông báo ới một tiếng nha bạn. để khỏi mong nữa. đợi hoài đuối luôn.

Tớ ngồi một mình này bạn, phỏng vấn xong đi test là viết một cái mail chào hàng tiếng Anh ://
Lo quá, chẳng biết KQ thế nào nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back