MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

đề 46 câu bạn
đề 46 câu, làm trong 60p nhé bạn. mình thi tư vấn sàn nhưng làm chung với đề khcn, cả vị trí sme cũng thế, đề đủ thể loại về IQ, EQ, bài tập, hiểu biết chung. Theo mình nhận xét thì đề không quá khó, có rất nhiều câu trùng trên UB. câu hỏi về ứng xử tình huống trong công việc, IQ cũng không khó lắm. bài tập thì đề dài nên mình tính đc 2 câu, còn lại 2, 3 câu gì đấy đánh bừa, tiếng anh cũng có 4 câu và dễ thôi. Nói chung là chịu khó đọc các câu hỏi trên mạng là ok bạn ạ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
không biết khi nào có kết quả nhỉ.nghe ns không đc sửa đáp án mà mình sửa quá nhiều .cơ hội nào cho mình
Mình nghĩ là được sửa chứ nhỉ, vì thấy bài nó cho mình tích sửa mà, với cả, chứ có thấy nó báo không được sửa đâu, mình cũng sửa quá trời luôn! ;(

bạn nào đợt trước pv FDI có kính nghiệm chia sẻ với, giờ mới dc gọi pv
bạn thi FDI ở đâu? mình miền nam chưa thấy gọi j cả...
phỏng vấn FDI thì cũng giống như QHKH doanh nghiệp thôi bạn, hỏi kiến thức doanh nghiệp FDI và thái độ ứng xử thôi mà.

Mình đi thi mà chả thèm ôn gì luôn, vô làm đại thôi, thấy nh bây giờ hầu hết thi viết chỉ sơ sơ thôi, chủ yếu là vòng phỏng vấn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên