MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

E vừa đi thi về, đề thì bt, mỗi tội có câu lỗi, k có đáp án đúng đâu ạ, mn rút kinh nghiệm đừng như e về tính lại cay cú quá trời, mình làm đúng mà lại k bảo giám thị. E thi ở tỉnh.vị tró SME. Giám thị có nhắc bài thì phải. Người quen hay sao í. E tự làm còn thừa 15phut cơ bản mấy câu điền bừa, có nghĩ cg k ra. Ví dụ mấy câu tính xác suất. :)) e đi thi va tinh thần cọ sát là chính. Nhưng vẫn mong MB k tiêu cực như Viettin ( e đã từng bị nói thẳng là k đc nhận vì e k phải COCC T_T nên e rất hận viettin) Cảm ơn bộ đề của a admin Rất hữu ích ạ. Trúng mấy câu hehe

Đề năm 2015 các bạn ạ.
Mình nhớ có 1 số câu
1. bạn là nhân viên mới vào làm và được Lâm hướng dẫn phụ trách, Lâm luôn bất đồng ý kiến với sếp, bạn sẽ làm gì?
a. ủng hộ sếp
b. ủng hộ lâm
c. Ngoài mặt ủng hộ cả 2 nhưng sau lưng thì làm theo ý mình
d. bảo vệ ý kiến mình cho là đúng...

2. TỔNG TS = 900000, nợ NH = 2000000, vốn tự có = 2000000. hỏi tỷ lệ tổng TS/ nợ hay nợ/tổng TS gì đó.
3 there are firms, which is specialize in......depts
a. collect
b.cancell.
không nhớ nữa.

3. a,b,c người có 110 quyển sách,sách của a nhiều hơn c 11 quyển, b nhiều hơn 11 quyên, hỏi số quyển của b?
4. khi khách hàng gọi điện đến và tức giận chửi bới j đó bạn sẽ làm gì?
a.chạy đi tìm quản lý nhờ giải quyết
b. lắng nghe ..
c. xin lỗi.
5.

E thi ca lúc 11h-12h mà tới hơn 12h e mới được vào phòng do hệ thống trục trặc nên các ca thi bị lùi lại

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên