MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

có mình nè. nhưng cũng chưa nghe tin tức j. mình cũng hk có kinh nghiệm.hix

Mình ở HCM, đang hồi hộp không biết có pass vòng hồ sơ không đây. Nếu lần này không pass thì cũng coi như đây là một bài học, biết tự lượng sức mình nộp vào vị trí dành cho sinh viên mới ra trường vậy.

Cái đấy là của cn phải k? Tớ nghĩ là cả hệ thống, ai za, h tớ mới thấy ở cn mb cx tuyển cv hỗ trợ cậu ạ, biết thế mình nộp cv hỗ trợ ở cn cho rồi, ít ra còn có hy vọng, chưa chen lấn vs các anh chị đã có kinh nghiệm ơr vị trí này thấy tương lai mình tăm tối quá :'(
Ngon rồi, t nộp 2 vị trí, HTRO với CV xử lỹ hồ sơ DN, tạch vòng HTRO. Có khi nào nộp 2 vị trí bị loại hồ sơ không ? :(

Mọi người ơi vị trí CV phụ trách nhân sự thì test là tự luận hay trắc nghiệm nhỉ????

Mb là số ít các ngân hàng chấp nhận các bạn sinh viên chưa có bằng tốt nghiệp mà, nói chung thì nên mang đầy đủ bạn nhé
uh, nhưng phỏng vấn sơ loại rồi mới thi à? Nhiều người cùng 1 ca, chỉ có 1 tiếng thì sao pv sơ loại được cậu nhỉ?

Mà mọi người cho e hỏi đề thi test là mỗi 1 vị trí đều khác nhau à? Hay thi chung vậy ạ? Theo kiểu iq, tiếng anh, hiểu biết chung với các môn kinh tế, tài chính nói chung ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên