MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Các anh chị cho em hỏi em quên mất ko ghi chữ chính quy vào trong hồ sơ thì có bị loại hồ sơ ko ạ? :((
em gọi lên tổng đài hỏi thì người ta ko cho nộp lại hồ sơ lần hai ạ

tuyển dụng đợt 1/2016 nhưng MB không tuyển trên khu vực sơn la

Mọi người cho mình hỏi mình đăng ký CVKHCN tại hải dương thì thi ở đâu vậy

Các anh chị cho em hỏi em quên mất ko ghi chữ chính quy vào trong hồ sơ thì có bị loại hồ sơ ko ạ? :((
em gọi lên tổng đài hỏi thì người ta ko cho nộp lại hồ sơ lần hai ạ
Chắc k sao đâu bạn, đợt trước tớ nộp tập sự MB 2016, ghi sai chính tả một chữ trong tên trường tớ, tớ cũng sợ bị loại nên lập thêm mail nữa nộp, thế là hôm sau có 2 tin nhắn, 2 mail báo đi phỏng vấn. :D Chắc k sao đâu. Nếu sợ lập thêm mail nữa nộp. :D

Chắc k sao đâu bạn, đợt trước tớ nộp tập sự MB 2016, ghi sai chính tả một chữ trong tên trường tớ, tớ cũng sợ bị loại nên lập thêm mail nữa nộp, thế là hôm sau có 2 tin nhắn, 2 mail báo đi phỏng vấn. :D Chắc k sao đâu. Nếu sợ lập thêm mail nữa nộp. :D
t cũng nộp lại rồi :))
cảm ơn bạn nhé

anh @Cocghe ơi, em nộp một hồ sơ vào đợt tuyển dụng tập trung của chi nhánh, một hồ sơ vào HO liệu có bị loại hồ sơ không anh ơi? Đợt tuyển tập trung chi nhánh đợt 1 và đợt tuyển của HO MB là 2 đợt khác nhau đúng không anh?

anh @Cocghe ơi, em nộp một hồ sơ vào đợt tuyển dụng tập trung của chi nhánh, một hồ sơ vào HO liệu có bị loại hồ sơ không anh ơi? Đợt tuyển tập trung chi nhánh đợt 1 và đợt tuyển của HO MB là 2 đợt khác nhau đúng không anh?
Không sao đâu em. Đây là 2 đợt tuyển khác nhau em nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,768
Thành viên mới nhất
bongtaisonglong
Back
Bên trên