MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Mức độ sát thương rất lớn bạn à, GDV cũng vậy . hix
Haizzzz...hy vọng càng nhiều khi thấy tuyển tập trung....và thất vọng càng lớn khi thấy chỉ tuyển có 2 người Hỗ trợ, 8 GDV và 3 TVS...chỉ tiêu còn thấp hơn so với các đợt tuyển bình thường, vậy mà cũng gọi là tuyển tập trung sao, ồ ạt, quảng bá lắm mà... Có một sự THẤT VỌNG không hề nhẹ đối với MB - Ngân hàng mà tôi đã rất thích...
Thất vọng không chỉ vì mình trượt, mà thất vọng như thấy ngân hàng đang giễu cợt các ứng viên...Thất vọng, thật sự rất thất vọng về MB...

Haizzzz...hy vọng càng nhiều khi thấy tuyển tập trung....và thất vọng càng lớn khi thấy chỉ tuyển có 2 người Hỗ trợ, 8 GDV và 3 TVS...chỉ tiêu còn thấp hơn so với các đợt tuyển bình thường, vậy mà cũng gọi là tuyển tập trung sao, ồ ạt, quảng bá lắm mà... Có một sự THẤT VỌNG không hề nhẹ đối với MB - Ngân hàng mà tôi đã rất thích...
Thất vọng không chỉ vì mình trượt, mà thất vọng như thấy ngân hàng đang giễu cợt các ứng viên...Thất vọng, thật sự rất thất vọng về MB...
Thì nhu cầu nhân sự có vậy thì họ cũng tuyển thế thôi b ah. Làm sao k thiếu lại tuyển ồ ạt vào đc. Còn tuyển tập trung có nghĩa là tuyển khắp các chi nhánh, các khu vực trong cả nước 1 đợt. Chứ k phải cứ tuyển tập trung là chỉ tiêu nhiều. T thấy sau khi thi trượt b nên ngẫm lại xem tại sao b trượt và cố gắng cbj thật tốt cho cơ hội sau này thay vì trách họ thì tốt hơn. Tiên trách kỷ hậu trách nhân. Người có năng lực chẳng bao h là k có cơ hội thành công. Chỉ là lúc này hay lúc khác thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Phỏng vấn 109 người lấy 8 người, câm nín ko nói nên lời

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là mình đang cần 2 file này của ngân hàng MB

-
Yeu cau ho so ca nhan doi voi CBNV moi
-
Xac nhan thong tin qua trinh cong tac (UV co kinh nghiem)

Nhưng click và download không được. Anh em nào có share cho mình và anh em UB luôn để bổ sung.

Trân trọng và cảm ơn.

Có ai download được file doc yeu cau ho so ca nhan doi voi CBNV moi không ạ? :(

Trước đợt nghỉ lễ mà ko thông báo, làm người khác ăn uống cũng mất ngon, chơi mất sướng :-ss
Dự là chắc khoảng mùng 5 thông báo, mùng 10 đi làm. Đấy là dự, bên KV HCM ít thế thì chắc HN cũng tương tự thôi, các bạn không nên hy vọng nhiều ( như mình) :p

Trước đợt nghỉ lễ mà ko thông báo, làm người khác ăn uống cũng mất ngon, chơi mất sướng :-ss
Dự là chắc khoảng mùng 5 thông báo, mùng 10 đi làm. Đấy là dự, bên KV HCM ít thế thì chắc HN cũng tương tự thôi, các bạn không nên hy vọng nhiều ( như mình) :p
Ũa kv hn và hcm có kết quả trên web rồi mà bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên