MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Bạn tìm hiểu kỹ chưa. lỡ người ta thấy bạn không hợp vị trí này mà hợp vị trí khác người ta mời bạn qua vị trí khác thì làm sao bạn. nói chung mình thấy mb tuy là kết quả thi và phỏng vấn hơi lâu nhưng mình thích phong cách ở đây. Mình thi gdv đà nẵng nè chờ lâu nhưng mình vẫn hi vọng và mới phỏng vấn xong. Với mình nghĩ nếu có nhu cầu ngta mới tuyenr chứ bạn
Bạn pv GDV có nghe nói RM có kết quả rồi phải không? GDV thi viết cả tháng mới gọi pv luôn hì

Mb thật coi thường ngưoif dự thi quá. Vị trí XLHS là tuyển ảo chứ ko lấy cho đợt này. Ban đầu mình cũng hoang mang vì tgian rất lâu ( hơn 1 tháng ) ko thấy tin gì, rồi tới lúc có bạn bè báo đỗ nhưng cùng thi XLHS mà bạn vô vị trí khác. Từ hoang mang tưởng mình dốt ko đỗ đc tới chút ít hi vọng rằng họ gọi bphan khác trc, XLHS sau ; rồi cuối cùng là bưc mình biết được thi để đó lấy nsu dự bị chứ thực tế vị trí này đang ko lấy ng. Ko có ai đỗ vào XLHS hết.
Đúng là mình đi thi kiếm việc nhưng ng tuyển dụng cũng cần ý thức mọi ng có công việc riêng, ai rảnh mà đi thi dự bị cho mb thế. Ko tuyển thì thôi, các bạn nhân sự mb làm ơn đừng làm mất tgian của ng khác. Coi thường nhau quá. Mất tgian quá. Và vô ý còn làm ảnh hưởng cv cũ của ng đang đi làm
Bạn ơi, mình đỗ XLHS thật mà, cũng có kha khá bạn đỗ nữa, 1 số khác thì được chuyển sang vị trí khác.
Là vì tuyển ít thôi chứ ko phải tuyển ảo đâu.

Mai mình đi nhận việc nè. Có bạn nào nhận việc rồi cho cảm nhận đi nào. Hihi.

Có bạn nào đã nhận việc ở MB Nhân Chính rồi cho xin tí cảm nhận đi :D Làm quen luôn thể

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên