[HOT] MB tuyển dụng tập trung các vị trí tại Hội sở chính Đợt 2/2014 [30.09.2014]

Minh thi chuyen vien dich vu xnk hom 15.10,chi coi thi noi chi 1_2 ngay se co kqua roi pvan luon trong tuan,ma hom nay cuoi tuan rui cha thay j, chac tach roi, hic hic. Co ban nao dc goi pvan chua vay?

Hội sở được gọi thi test rùi à bạn maittt :( thế là mình ko qua vòng hồ sơ rùi

Minh thi chuyen vien dich vu xnk hom 15.10,chi coi thi noi chi 1_2 ngay se co kqua roi pvan luon trong tuan,ma hom nay cuoi tuan rui cha thay j, chac tach roi, hic hic. Co ban nao dc goi pvan chua vay?
Mình k phải thi test.hội sở nhắn tim phỏng vấn vào thứ 4 tuần sau trên CMT8

[QUOTE="haong, post: 700230, member: 118696"ội sở được gọi thi test rùi à bạn maittt :( thế là mình ko qua vòng hồ sơ rùi[/QUOTE]
Chua chac dau ban a, vi bua do minh thay test co moi vi tri cua minh thoi, ban nop vi tri nao, minh nghi mb goi test tu tu tung vi tri chu ko fai dong loat dau.

Mình thi cv hỗ trợ xử lý khcn.hy vọng là vị trí mình chưa gọi.chán quá,còn gi sai tiêu đề thư nên lo ngay ngáy :(
[QUOTE="haong, post: 700230, member: 118696"ội sở được gọi thi test rùi à bạn maittt :( thế là mình ko qua vòng hồ sơ rùi
Chua chac dau ban a, vi bua do minh thay test co moi vi tri cua minh thoi, ban nop vi tri nao, minh nghi mb goi test tu tu tung vi tri chu ko fai dong loat dau.[/QUOTE]

Các bạn ơi, mình hỏi tí: Một doanh nghiệp tư nhân xuất trình một giấy biên nhận hồ sơ của Văn phòng đăng ký quyền sử dụng đất và một thông báo của cơ quan tài chính về số tiền thuế phải nộp (nhưng doanh nghiệp chưa nộp nên chưa được cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất) để xin vay nộp tiền thuế và thế chấp cho chi nhánh bằng giấy chứng nhận quyền sử dụng đất (sẽ được cấp). Là cán bộ tín dụng, Bạn có nhận không? Vì sao? Nếu có nhận thì cần làm gì?=>ko. Nếu muốn nhận vay thì KH đó phải có TSĐB hay thế chấp cho NH 1 TS khác, bảo đảm cho tiền thuế.

Vay
Các bạn ơi, mình hỏi tí: Một doanh nghiệp tư nhân xuất trình một giấy biên nhận hồ sơ của Văn phòng đăng ký quyền sử dụng đất và một thông báo của cơ quan tài chính về số tiền thuế phải nộp (nhưng doanh nghiệp chưa nộp nên chưa được cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất) để xin vay nộp tiền thuế và thế chấp cho chi nhánh bằng giấy chứng nhận quyền sử dụng đất (sẽ được cấp). Là cán bộ tín dụng, Bạn có nhận không? Vì sao? Nếu có nhận thì cần làm gì?=>ko. Nếu muốn nhận vay thì KH đó phải có TSĐB hay thế chấp cho NH 1 TS khác, bảo đảm cho tiền thuế.[/QUOTE
Được hay không thì phải tùy từng khẩu vị ngân hàng(liên quan đến mục đích vay).nếu cty có tình hình tài chính ổn định,tăng trưởng tốt,mục đích vay là đúng,rõ ràng ,giá trị tài sản đủ đảm bảo khoản vay thì có thể tài trợ.yêu cầu kh xuất trình các giấy tờ liên quan đến tài sản đảm bảo(gcn cũ,hợp đồng mua bán,các thông báo nộp thuế...)đồng thời ngân hàng gửi công văn đến phòng tài nguyên + ra công chứng hd ủy quyền của kh cho nhân viên ngân hàng đi nhận giấy chứng nhận

Mình cũng nộp chuyên viên khách hàng vừa và nhỏ tại hội sở những mãi chưa thấy gọi.
Có bác nào nhận được tin nhắn của MB chưa nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên