MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Mình nhớ 1 câu sác xuất như thế này: Ko dùng máy tính có lẽ mình pải tích tịch tình linh tinh!;)
Tiền gửi thanh toán: 1.500 tỷ LS: 2.5%
Tiền gửi TK: 1.200 6.5
Tiền gửi TCTD: 600 6
Kỳ phiếu: 1.000 6.8
Trái phiếu: 800 7
Vay TCTD: 200 6
Vay NHNN: 100 6.2
Vốn: 50
Tính chi phí trả lai

đáp án 5,43 thì phải

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

c ơi, cho mình hỏi vậy chắc để giao dịch viên với kế toán, quan hệ khách hàng cũng giống nhau hết ah? chứ ko phải tách riêng như trên UB nhỉ
ừ sáng nay GDV và KT ngồi cùng phòng c à, sáng thi bỏ nhiều, chiều nghe nói thi đầy đủ lắm

- - - Updated - - -

vào phòng thi ( phòng máy ) đc phát 1 mẩu giấy khi Mã số và mật khẩu => nhập vào để đăng nhập, sau đó làm bài online
c ơi, thế có phân biệt để giữa giao dịch viên, khcn, thẩm định ko hay thi chung nhau tất

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

c ơi, cho mình hỏi vậy chắc để giao dịch viên với kế toán, quan hệ khách hàng cũng giống nhau hết ah? chứ ko phải tách riêng như trên UB nhỉ

- - - Updated - - -

c ơi, thế có phân biệt để giữa giao dịch viên, khcn, thẩm định ko hay thi chung nhau tất

đề có 1 số câu dạng hiểu biết chung thì khá giống đấy, còn 1 số câu về nghiệp vụ thì khả năng khác nhau, như hnay mình đi thi cùng bạn mình nó thi Kế toán, ra tra thì thấy 1 số câu cũng giống nhưng 1 số câu khác hẳn về mảng nội dung nên mình nghĩ là có sự khác nhau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên