MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

các bạn nhận được tin nhắn gì thế? sao mình vào xem danh sách hình như vẫn thế mà

Tình hình mọi người ôn thi thế nào rồi. Chi nhánh Hà Tĩnh chưa có tin tức gì nóng ruột quá đi. [-O<
Theo mình biết thì chi nhánh Hà Tĩnh mở ở Kỳ Anh chứ không phải ở TP nên chắc là cũng thi ở Kỳ Anh đó

các bạn nhận được tin nhắn gì thế? sao mình vào xem danh sách hình như vẫn thế mà

Hôm trước mình vào xem ds thì không có tên, hôm nay nhận được tin nhắn báo 16/10 đi thi, vào trang chủ xem thì lại thấy có tên. Vậy là MB đã bổ sung thêm danh sách thi b ạ ^^

Hôm trước mình vào xem ds thì không có tên, hôm nay nhận được tin nhắn báo 16/10 đi thi, vào trang chủ xem thì lại thấy có tên. Vậy là MB đã bổ sung thêm danh sách thi b ạ ^^
vậy bạn nộp vị trí gì với chi nhánh nào thế bạn ?

ỦA vầy là chưa có duyên về quê làm rồi. Chúc mừng các bạn qua vòng loại HS nhé và cùng chia buồn với những bạn ko qua vòng loại như mềnh ~o)~o)~o)

ỦA vầy là chưa có duyên về quê làm rồi. Chúc mừng các bạn qua vòng loại HS nhé và cùng chia buồn với những bạn ko qua vòng loại như mềnh ~o)~o)~o)
thấy vòng hs dễ vậy mà cũng có bạn bị loại là thế nào nhỉ? các bạn cho mình hỏi lý do bị loại đc ko?

không biết thi ở chi nhánh các tỉnh này thì cấu trúc đề có khác gì so với thi tập trung không các bạn nhỉ?

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình &amp;amp; Hà Tĩnh [09.10.2013]

ặ,mở tận kỳ anh cơ ak.xa vậy? nhưng mình nghĩ chắc thi ở thành phố để tiện cho mọi việc

- - - Updated - - -

Thi về share thông tin với nha, mình cũng đăng ký vị trí đấy. nhưng hà tĩnh chưa có tin,ko biết qua vòng hồ sơ không nữa

- - - Updated - - -

Thấy mấy bạn nick vàng không có danh sách thi viết,co khi nào đc phỏng vấn luôn đấy. đừng vội nản bạn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên