MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Nó ở trên thông báo kia luôn mà. chỗ hướng dẫn nộp hồ sơ qua mail ấy

Hà Tĩnh cũng đông người apply quá. Mong là anh, chị, bạn nào có việc làm tương đối ổn định rồi thì tạm ngừng apply dành cho các bạn khác có cơ hội thoát cảnh thất nghiệp về xây dựng quê hương đê ;;)

Các bác cho e hỏi chưa làm NH bao h có nên thi vị trí thẩm định không
Mà em học tài chính( o học môn kế toán NH) thì có nên apply vị trí kế toán o? Thanks

Mình nghĩ là nên xem miêu tả công việc và thấy mình phù hợp với công việc nào thì apply vào công việc đó, vì lúc học 1 kiểu nhưng khi đi làm lại 1 kiểu khác mà, năng động thích chạy lăng xăng thì vào vị trí thẩm định, còn thích ngồi một chỗ phòng lạnh thì vào kế toán ^^
Các bác cho e hỏi chưa làm NH bao h có nên thi vị trí thẩm định không
Mà em học tài chính( o học môn kế toán NH) thì có nên apply vị trí kế toán o? Thanks

cái chỗ ảnh 3x4 thì mình lấy ảnh chụp ở điện thoại chụp lại cái ảnh hồ sơ được k mọi người..hic

cái chỗ ảnh 3x4 thì mình lấy ảnh chụp ở điện thoại chụp lại cái ảnh hồ sơ được k mọi người..hic

nên scan cái ảnh thẻ bạn đang dùng, lưu lấy 1 file trên máy tính dùng cho đẹp. còn phải dùng vào nhiều việc mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên