oh, bạn pv vào 12/1 mà giờ mới nhận được tn là sao?!?!
Mình cũng nhận được tn mời tham dự vào chiều mai 2h, mà thấy chưa có danh sách ở trên mạng, email cũng ko có. Mà Ngân hàng nhắn tin như vậy chắc là đậu rồi đó, ít có khi nhắn nhầm lắm! Chắc sáng mai mới có danh sách phân công về chi nhánh, phòng giao dịch!
Mình còn đang học nữa mới khổ chứ, 10/2 kí hợp đồng thì kì này họ te tua mất rồi, chắc đi tập sự cả tuần luôn quá, học buổi tối hả trời,300tr/tháng, kiếm đâu ra nữa chứ, cha mẹ bà con j toàn làm nông nghèo kiết xác lấy tiền đâu mà gửi cho được trời, cơ hội ngàn năm có đk mà ko chớp mai mốt chẳng ai nhận thất nghiệp quá, mà làm thì hok biết đâu mà lần , rầu quá đi mất thôi, ai có thể tư vấn dùm mình với, nên tiếp tục hay dừng lại cuộc chơi huhuhu

huhu, buồn quá,chiều nay hok đi tham dự trao đổi chế độ đk, mới gọi lên trung tâm, hỏi nếu ko đi có sao hok , ôi, ngta kêu hok đi thì đánh vắng và nhường vị trí cho ng khác, huhu, buồn quá zậy trời ơi, khổ thân tui quá, ai biểu ntin muộn chi giờ ng ta về quê en tết thì lại goi, huhu

huhu, buồn quá,chiều nay hok đi tham dự trao đổi chế độ đk, mới gọi lên trung tâm, hỏi nếu ko đi có sao hok , ôi, ngta kêu hok đi thì đánh vắng và nhường vị trí cho ng khác, huhu, buồn quá zậy trời ơi, khổ thân tui quá, ai biểu ntin muộn chi giờ ng ta về quê en tết thì lại goi, huhu
Sao ko nhờ bạn bè con trên này đi điểm danh dùm là được mà

RM01 có ai được gọi chưa vậy, nghe nói 10/2 là đi làm rồi, chắc là out rùi

RM 01 TV có ai dc gọi chưa nhỉ ? Chờ đợi mòn mòi luôn .....Bạn nào có thông tin zi post cho mọi ng cùng bik nhé ....hixhix

Các bạn RM02 khu vực Bình Duơng đc đào tạo ngày 8-9/02 thì ngày 10 đã về chi nhánh nhận việc chưa ạ. Bạn nào đọc đc tin nhắn này làm ơn trả lời hộ mình với nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên