mình cũng vậy, định gọi lên hội sở hỏi xin mà không biết có được không? bạn định sao
mình cũng vừa mới nhận tn lúc 22h00, tbao chiều mai 3h đi tham dự trao đổi chế độ j j đó, mà mình zề quê en tết mất tiu rồi, hok biết ko đi có sao hok biết j???huhu, mà mình thi RM02.ko có dsach thi viết, cũng chẳng nhận đk mail, chỉ nhận đk tin nhắn mà thôi ak, có ai help mình với hok??mất ngủ

10/2 sẽ lên chi nhánh ký hợp đồng nha bn, khi đi mang theo hồ sơ bổ sung : scan vang bag, chug chi,giay kham suc khoe, giay khai sinh,2 anh 3.4 va 2 anh 4.6, sơ yeu ly lich, quyet dinh cham dut hop dong lao động tại cơ quan trc đây
mình pv RM02 ngày 12/1, mà dsach đi tham dự viec j j đó hok có tên,mail cũng not lun, mà lại nhận đk tnhan chúc mung và mời đi tham dự là seo??có gửi nhầm tnhan hok biết j, zìa quê mất ùi, sao đi đk đây?hok đi có sao hok biết j huhu

oh, bạn pv vào 12/1 mà giờ mới nhận được tn là sao?!?!
Mình cũng nhận được tn mời tham dự vào chiều mai 2h, mà thấy chưa có danh sách ở trên mạng, email cũng ko có. Mà Ngân hàng nhắn tin như vậy chắc là đậu rồi đó, ít có khi nhắn nhầm lắm! Chắc sáng mai mới có danh sách phân công về chi nhánh, phòng giao dịch!

mình pv RM02 ngày 12/1, mà dsach đi tham dự viec j j đó hok có tên,mail cũng not lun, mà lại nhận đk tnhan chúc mung và mời đi tham dự là seo??có gửi nhầm tnhan hok biết j, zìa quê mất ùi, sao đi đk đây?hok đi có sao hok biết j huhu
oh, chỉ tập sự thôi mà bổ sung hồ sơ nhiều vậy sao! Có giấy khai sinh nữa ah!...

RM01 không thi có kết quả chưa vậy các bạn, có RM01 nào lên chi nhánh chưa vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên