bạn ơi, làm vị trí RM02 có lương cứng hok ban? mà lúc chiều mình hok đi được có sao hok hả bạn?
Nếu làm đủ chỉ tiêu thì 2tr/tháng+thưởng vượt chỉ tiêu, tối đa là 3 tr. Chỉ tiêu là huy động 300tr/tháng và dư nợ 600tr/tháng. Sau 3 tháng đánh giá đạt sẽ được kí HĐ thử việc 2 tháng, tiếp đó là học việc HĐ 6 tháng, rồi chính thức 1 năm. Nói chung là con đường còn chông gai lắm để được chính thức của MB. Nếu ai đã làm đi làm CVKH rồi thì mình nghĩ cố đi làm cho đủ 12 tháng đi rồi hãy tính đi thi tuyển các Bank khác.

Nếu làm đủ chỉ tiêu thì 2tr/tháng+thưởng vượt chỉ tiêu, tối đa là 3 tr. Chỉ tiêu là huy động 300tr/tháng và dư nợ 600tr/tháng. Sau 3 tháng đánh giá đạt sẽ được kí HĐ thử việc 2 tháng, tiếp đó là học việc HĐ 6 tháng, rồi chính thức 1 năm. Nói chung là con đường còn chông gai lắm để được chính thức của MB. Nếu ai đã làm đi làm CVKH rồi thì mình nghĩ cố đi làm cho đủ 12 tháng đi rồi hãy tính đi thi tuyển các Bank khác.
MB bóc lột sức lao động các bác nhỉ =_)))

chỉ tiêu tập sự thì thấy cũng nhẹ.. nhưng lương thì chát nhỉ.. và 1 đường chông gai để đc vào chính thức=))

nói chung là mình tự kiếm khách hàng, tự huy đọng vốn ,tự làm hết ....

uh, trước mình làm bên Ocean nên thấy chỉ tiêu nhẹ hơn.. nhưng đây là tập sự nên chỉ tiêu nhẹ thế thôi chứ vô thử việc là cũng căng ấy.. Chông GAI^^
bên ocean chạy chỉ tiêu bằng thẻ thôi thì làm khống được,,,,chứ bên này chạy chỉ tiêu bằng tiền thì hơi khó đêý....=))) cái quan trọng là nếu mình làm đủ chỉ tiêu cho bọn này rồi đến khi còn phải phỏng vấn thêm 1 lần nữa để chọn vào nữa mà ....

2tr/tháng là dành cho đủ chỉ tiêu, không đủ thì chỉ có 1tr/tháng thôi. Với cách tuyển dễ dàng và số lượng trúng tuyển hơn 150 người cho đợt 1 này, cộng số lượng đợt 2 thì có thể đợt tuyển này sẽ giúp MB huy động được nguồn nhân lực với giá rẻ, lại có cơ hội sàng lọc được những người làm được việc.

bên ocean chạy chỉ tiêu bằng thẻ thôi thì làm khống được,,,,chứ bên này chạy chỉ tiêu bằng tiền thì hơi khó đêý....=))) cái quan trọng là nếu mình làm đủ chỉ tiêu cho bọn này rồi đến khi còn phải phỏng vấn thêm 1 lần nữa để chọn vào nữa mà ....
uh, cái pv lần nữa là sure rồi, a nào mà đáp ứng đủ chắc qua thôi.. nhưng đúng là khoai.. mà bạn rành bên OCB nhỉ, đang làm bển lun ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,645
Thành viên mới nhất
kg888nhacai
Back
Bên trên