nghe các bạn kêu ca vụ phỏng vấn làm mình cũng nản quá :( không muốn đi luôn

Thật thất vọng và sốc với cách tuyển dụng của mb, lúc trước mình có ấn tượng tốt về ngân hàng này, giờ thì mất hết niềm tin. Có chăng chỉ là 8 buổi PR ?!

Thật thất vọng và sốc với cách tuyển dụng của mb, lúc trước mình có ấn tượng tốt về ngân hàng này, giờ thì mất hết niềm tin. Có chăng chỉ là 8 buổi PR ?!
hj chac day la tuyen thuc tap sinh nen vay. ngan hang nay cua quan doi nen ko lam bay dau

Kiểu PR thì đúng hơn, PV j chẳng tập trung j cả, người PV thì vu vơ hỏi chẳng hiểu ý mấy, ko nghiêm túc, ko tôn trọng người PV gì cả

mình pvan nhanh khiếp, RM01TV , hỏi đúng 1 câu ,rồi nói MB sẽ gọi điện trực tiếp hoặc tới ngày 6/2 sẽ có kết quả trên web . pvan siêu lẹ , chắc toạch rùi :(

Em sinh viên năm 4, tháng 5 này mới tốt nghiệp, tí tởn đi nộp hồ sơ RM02, vào pv sơ sơ 3 câu rồi out luôn :D:D:D...Cực nhanh ý, thằng bạn em ngồi chờ mà bảo là "m đi dzô tao mới ngáp xong m ra rồi là sao" :p ... Bảo là ưu tiên mấy bạn làm luận văn, full-time được, còn em học 3 môn thay thế thì phải tập trung mà học đã :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,596
Thành viên mới nhất
parkstamvn88
Back
Bên trên