LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý tín dụng tại Hà Nội [24.08.2013]

vào phòng PV tầm 12-13 người, ngồi chật cả phòng. Nói chung có 1 thanh niên trẻ, tính tình có vẻ hơi bướng, hỏi hơi nhiều, xoáy cũng ác nhưng mà ko vặn đc mình, cơ bản mình đỗ bên khác rồi nên hôm đi PV hơi bướng, xoay tầm hơn 20'. Nói chung các bạn mà đưối KN ngân hàng với nghiệp vụ là dễ bị ông đấy bắt nạt lắm.He :D

vào phòng PV tầm 12-13 người, ngồi chật cả phòng. Nói chung có 1 thanh niên trẻ, tính tình có vẻ hơi bướng, hỏi hơi nhiều, xoáy cũng ác nhưng mà ko vặn đc mình, cơ bản mình đỗ bên khác rồi nên hôm đi PV hơi bướng, xoay tầm hơn 20'. Nói chung các bạn mà đưối KN ngân hàng với nghiệp vụ là dễ bị ông đấy bắt nạt lắm.He :D
Bạn đã đi PV vị trí này roài à, còn chưa hết hạn....chưa thấy mail reply... :(

Cái này tuyển cho chi nhánh Đông Đô, nộp từ đầu tháng. Còn các bạn nộp chắc là cho đợt tuyển tháng 8 này rồi.chắc chưa có j đâu. :)

2 j bạn, 1 phòng PV tầm 12 người ấy, k pải 2 đâu, nhìn có vẻ là giám đốc các phòng vs CN. :)

Vậy à, mình thì pv ở hội sở hôm 25, có 2 người thôi. Cũng thấy nhiều bạn phỏng vấn vào hôm đấy.
Hôm sau thì sang pv ở chi nhánh. Thế bạn có pass k?

Đúng rồi, mà cho hỏi chút là c đỗ bên nào thế VP ak, hj :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên