LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng các vị trí cho PGD Bưu điện trên TOÀN QUỐC [22.05.2016]

mn ơi.hôm nay em nhận được điện thoại của chi nhánh.em ban đầu nộp vị trí chuyên viên khách hàng, nhưng bên ngân hàng hỏi em có muốn ứng tuyển vị trí chuyên viên phát triển sản phẩm ví việt không. em bảo em chưa tìm hiểu, nên bên ngân hàng bảo em tìm hiểu rồi gọi lại để họ chốt danh sách.tìm hiểu qua rồi, em vẫn muốn làm bên chuyên viên khách hàng hơn, dù cv cũng khá tương đồng nhau.song em nghĩ họ hỏi vậy, có thể bên chuyên viên khách hàng mình k có cơ hội nên họ mới hỏi.mn tư vấn giúp em với ạ.em cám ơn
Bạn có đi phỏng vấn ko? Mình cũng mới nhận được đt với nội dung như vậy.

nghe nói hôm nay có buổi phỏng vấn QHKH, có bạn nào tham gia ko, chia sẻ tình hình với những ng ở nhà với

Mình đi pv về,két luận là chưa triển khai ở huyện,thế mà cũng bày đặt đăng tuyển,các bạn đăng kí pgd bưu điện ở huyện đừng hi vọng nhiều

Các bác đi pv ở tỉnh r cho em hỏi, đi pv thì được hỏi gì vậy ạ?Em đc gọi đi pv nhưng chả nói rõ à pv họ bảo đến nói chuyện thôi..... mà nghe các bác nói mấy cái PGD ở huyện còn lâu mới triển khai thấy ngại đi quá.
Vì em đang ở trên HN, h nếu về PV là lại bắt xe về quê, cũng mất công mất việc mà không biết có nên cơm cháo gì không nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên