Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Theo 1 nguồn tin thì CN HN có 4 bạn đc gọi đi gặp giám đốc rồi. Có thể lần này k lấy hết chỉ tiêu. Mình cũng chờ mãi chả thấy đc 1 cái mail báo đỗ hay trượt cho ngta còn biết. Nhôm nhựa vc @.@
Gặp hôm nào vậy bạn ơi?..tuần trước hay tuần này?

Vietinbank giờ thấy kêu dữ lắm. thằng bạn mình làm kêu chạy kịch kim KPIs dc 70% thì tổng lương được 7 củ, được cái nếu CN làm ăn được thì thưởng nhiều thôi rồi. Giờ làm Vietinbank thì làm GDV với kế toán là sướng nhất, lương của 1 bà chị mình làm kế toán giao dịch vào từ năm 2007 là khoảng 19 triệu/ tháng, hôm nọ vừa làm vay tín chấp cho bà ấy xong nhìn sao kê lương tí té ghế chết.

Vietinbank giờ thấy kêu dữ lắm. thằng bạn mình làm kêu chạy kịch kim KPIs dc 70% thì tổng lương được 7 củ, được cái nếu CN làm ăn được thì thưởng nhiều thôi rồi. Giờ làm Vietinbank thì làm GDV với kế toán là sướng nhất, lương của 1 bà chị mình làm kế toán giao dịch vào từ năm 2007 là khoảng 19 triệu/ tháng, hôm nọ vừa làm vay tín chấp cho bà ấy xong nhìn sao kê lương tí té ghế chết.
sao kê lương có thể làm giả ddc mà bạn :D. cơ mà làm GDV mà lương thế thì quá hoành tráng. hay là lên kiểm soát rồi?

Bà chị tớ làm kế toán thanh toán mà, được cái vào làm lâu năm rồi, lương thật 100% luôn vì hiện lên trên cả SMS Banking của ông anh mình ( vợ làm chồng ngồi xem lương lắc đầu ).Nói chung cứ vào Vietinbank chi nhánh tốt thì không phải nghĩ, mà ở tỉnh mình thì Vietin nó quá bá đạo rồi, có thể gọi là 1 mình 1 vương quốc.

Bà chị tớ làm kế toán thanh toán mà, được cái vào làm lâu năm rồi, lương thật 100% luôn vì hiện lên trên cả SMS Banking của ông anh mình ( vợ làm chồng ngồi xem lương lắc đầu ).Nói chung cứ vào Vietinbank chi nhánh tốt thì không phải nghĩ, mà ở tỉnh mình thì Vietin nó quá bá đạo rồi, có thể gọi là 1 mình 1 vương quốc.
Đấy bảo thi ddc ngân hàng chắc gì đã sướng. vào xong lại còn lo có phải vào phòng làm ăn kém ko :(. Tốt thì sướng mà chán thì khổ :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121