Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bác sữa đậu nành nói câu này em lovezuloveme đã nghe nhiều lần rồi.

ĐÓ không phải là cái tôi quá lớn mà là TÔI THÍCH THẾ.

Viết size Thế này cái "TÔI" đã đủ lớn chưa???
Cái tôi quá lớn thì bạn sẽ khó mà tồn tại được bạn à.
Thứ 1: Vì cái tôi đó mà bạn sẽ không được lòng đồng nghiệp và khách hàng, trên diễn đàn này đã là 1 minh chứng rồi.
Thứ 2: Đi làm rồi sẽ biết, dù mình có thực sự giỏi nhưng mà không phải cứ thích là thể hiện ra hết như vậy.
=> Tóm lại: Bạn cần suy nghĩ lại về cách sống và va chạm nhiều hơn. Mình biết bạn là 1 con người rất nghị lực, nhưng cứ như thế này thì khó mà thành công được. Thân!

Bác sữa đậu nành nói câu này em lovezdoveme đã nghe nhiều lần rồi.

ĐÓ không phải là cái tôi quá lớn mà là TÔI THÍCH THẾ.

Viết size Thế này cái "TÔI" đã đủ lớn chưa???
Nghe nhieu ma k tinh ra ma van thich the nguoi ta goi la gàn dở. Ban phan ung nhu vay la biet ban con non trai nghiem roi, trong khi do ban lai k muon thay doi

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu năm sau các bạn đã và đang trúng tuyển Vietinbank đợt trước và đợt này mà không rời bỏ Vietinbank để chạy sang BIDV hoặc VCB, nhất là chạy sang BIDV, thì coi như câu em tô đậm trên đã sai, :D mà trước giờ nói ra ngạo mạn, chứ @lovezuloveme đã nói là chỉ có chuẩn :D

P/s: em cũng thi Vietinbank đợt này nhưng không trúng tuyển, không có ý chê bai hay so sánh gì giữa Vietinbank với các ngân hàng khác. Chỉ là chia sẻ, chấp nhận mọi gạch đá nhá :D

Chó cứ sủa người cứ đi . Loài Chó phải cho ăn gậy chứ gạch đá không chưa đủ , nhỉ . Xin phép mọi người cười đểu cái .

bạn @lovezuloveme khá là giống với hotdog à nhầm hotboy Kenny Sang. mình tin chắc mình chỉ là 1 trong số rất, rất nhiều người khó chịu vs những cmt của bạn. bạn làm ơn đừng làm phiền mọi người bàn luận chủ đề chính bằng cách cmt lảm nhảm về BIDV của bạn nữa. vào topic nào cũng gặp bạn la liếm, nào là lovezuloveme đã nói là chuẩn, nào là lovezuloveme là huyền thoại, bla blo tào lao xích thố. bạn đã là cái khỉ mốc gì trên cuộc đời này mà xàm xí vậy.
cứ đang tập trung theo dõi topic gặp mấy cái cmt nhảm của bạn là tui tụt hết cả hứng đọc tiếp. xin lỗi nói thẳng là TÔI GHÉT BẠN ĐÉO THỂ CHỊU ĐƯỢC

Hihi.

Khi ta ở chỉ là nơi đất ở.

Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn.

Quyết định từ bỏ một nơi đã gắn bó luôn là một quyết định khó khăn nhất.

Khi nào mà mình cảm nhận nơi sắp tới chứa đựng kỳ vọng thì hãy đi.

Với mình BIDV luôn là một giấc mơ mà mình chưa hiểu hết, nhưng đã phải ngừng lại. Một giấc mơ đã thành hiện thực, vẫn ngọt ngào nhưng đành bỏ ngỏ.....
Chú vô duyên thật. Ngày trước chưa là BIDV thì chú chém tan nát cả cái Topic BIDV rồi. Giờ đã là BIDVer rồi thì chú cũng nên thể hiện sự tôn trọng mọi người trong này đi. Chả muốn nói chú nữa nhưng thấy chú hành xừ chả khác gì 1 đứa trẻ con.
Đây là Topic tuyển dụng của VIETIN. Không Liên quan đến BIDV nên đừng tự dưng mang vào rồi cãi nhau. Ai cũng biết chú là BIDVer rồi. Nó thể hiện ở ava và sign của chú rồi, Không cần phải cmt nữa. Tình yêu thì về nhà về chi nhánh mà thể hiện.

[QUObo="Lam, post: 683570, member: 251413"]bạn @lovezuloveme khá là giống với hotdog à nhầm hotboy Kenny Sang. mình tin chắc mình chỉ là 1 trong số rất, rất nhiều người khó chịu vs những cmt của bạn. bạn làm ơn đừng làm phiền mọi người bàn luận chủ đề chính bằng cách cmt lảm nhảm về BIDV của bạn nữa. vào topic nào cũng gặp bạn la liếm, nào là lovezuloveme đã nói là chuẩn, nào là lovezuloveme là huyền thoại, bla blo tào lao xích thố. bạn đã là cái khỉ mốc gì trên cuộc đời này mà xàm xí vậy.
cứ đang tập trung theo dõi topic gặp mấy cái cmt nhảm của bạn là tui tụt hết cả hứng đọc tiếp. xin lỗi nói thẳng là TÔI GHÉT BẠN ĐÉO THỂ CHỊU ĐƯỢC[/QUOTE]
1/ Mình cũng thi vietinbank đợt này mà.

2/ đọc lại các bài post của mình, chẳng có bài post nào lạc đề hết.

3/ nếu thay thế cụm từ "Bidv" bằng "ngân hàng mà mình đang làm việc" thì mọi nguời sẽ thấy bình thường.

Đám đông luôn ngu dốt. Sau 1 thời gian làm việc ở vietin, mấy bạn sẽ hiểu mấy bài post của lovezuloveme có nghĩa là gì.

Vậy nha. Thôi đi ngủ. Nói lắm vl ~
Đã ngu lại còn cứng đầu. Đúng là ngu lâu khó đào tạo.

Chỉnh sửa lần cuối:
1/ Mình cũng thi vietinbank đợt này mà.

2/ đọc lại các bài post của mình, chẳng có bài post nào lạc đề hết.

3/ nếu thay thế cụm từ "Bidv" bằng "ngân hàng mà mình đang làm việc" thì mọi nguời sẽ thấy bình thường.

Đám đông luôn ngu dốt. Sau 1 thời gian làm việc ở vietin, mấy bạn sẽ hiểu mấy bài post của lovezuloveme có nghĩa là gì.

Vậy nha. Thôi đi ngủ. Nói lắm vl ~
Thua luôn. Ừa thì lương BIDV của nhà bạn cao rồi :)) Lương chúng tôi thấp. Oke. Thế nhá. Chấm dứt cái màn khoe lương đi. Tôn trọng người khác nữa. Tôn trọng người khác, ngta sẽ tôn trọng mình.
xin lỗi mình ko thi VTB đợt này nhưng mà vào cũng thấy điên hộ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti