Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đây có mình :)), có 1 bạn gọi lên hội sở, nói chi nhánh đã có kết quả và bạn ấy đã tạch, mình chưa thử. Ngoài ra, có 1 thông tin (chưa đc xác minh) là có 1 số bạn ở cn tp Hn đã đc gọi đến từ hôm trước r, nếu tin này là sự thật thì những ai đến h chưa nhận đc đt đã tạch.
Bạn cũng có thể hi vọng tiếp vì có 1 số CN có kết quả nhưng chưa thông báo đến bây h :D
Choice is yours
bạn ơi, gọi lên chi nhánh TP Hà Nội số bao nhiêu đấy? kết quả thông báo rồi hử?

Viettin chuyển thì dễ chứ BIDV thì phải tầm quan hệ lên TW em ạ :). Trong thời buổi này thì mình ko có quyền chọn CN nữa mà đc cái nào hay cái đó thôi. Nhất là với mấy em đang đi làm. BiDV cn lớn thì còn công bằng. Còn về tỉnh thì không có cơ hội cho công bằng đâu.
Với mấy em mới ra trường mà làm đc BIDV như em là tốt lắm rồi. 3 năm sau thì đã có thể là phó phòng. Ra ngoài thì có thể là trưởng phòng của 1 NH khác. Làm được nhiều thứ, nhiều nghiệp vụ. BiDV muốn giỏi thì chỉ có làm Quan hệ khách hàng, bây giờ nó gọi là quản lý KH, nhất là QHKH doanh nghiệp hoặc QHKH phòng giao dịch. Hihi. Dù sao em mới bắt đầu, còn nhiều thứ để nói lắm. Chúc em sớm thành công.
// chết thật, hình như mình biết nhiều về BIDV quá :D.
// em mới thi 4 cái thì còn xanh lắm :D.
Vcb, bidv, vtb, mb, abb, nasb, msb, shb, agri, indovina, sea, techcom, acb, eab, exim, sacom, ..... nhiều quá ko nhớ :D. Trong đó có cái nhiều nhất là acb a thi 3 lần. Chưa kể thi vào các cty nước ngoài nữa :D. Kể ra chắc mọi ng bảo chém gió quá :D
A thi vi tri j cua cac cty nc day.hjhj

bạn nào chi nhanh Bac Thang Long den noi chuyen voi giam doc hôm t5 và t6 cho to sdt co gi t lien lac con biet ket wa voi,, t lo wa

@lovezuloveme 3 năm là dư sức phó phòng rồi :D. Còn 1 hay 2 năm thì cá biệt. Có gì nói chuyện thì inbox anh nha. Chứ trên này để các bạn hóng tin tức thi. Mình nói nữa các bạn ấy ghen tị uất ức mà chết mất. Ước gì có thể nhường suất làm của mình hiện tại cho các bạn ấy :)
// a còn trẻ lắm^^
Vậy h a là phó phòng hay trưởng phòng rồi? Ở chỗ e nhiều ac làm cũng trên 10 rồi mà cũng chỉ là chuyên viên thôi :D

Vậy h a là phó phòng hay trưởng phòng rồi? Ở chỗ e nhiều ac làm cũng trên 10 rồi mà cũng chỉ là chuyên viên thôi :D
A hiện là phó phòng. Nhưng a đánh đổi thôi. Cviec mà, phải cân bằng với csong nữa. Ko thể dành hết thời gian cho công việc được. Thế thì chán chết ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,710
Thành viên mới nhất
thanhlapcongtyb