Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mền thấy mấy bạn đỗ rồi bảo bên Vietin yêu cầu kiểm tra lý lịch gì đấy, ko hiểu lắm. Tức là mặc dù đã đỗ rồi nhưng lý lịch ko tốt thì.... tạch à?

Mền thấy mấy bạn đỗ rồi bảo bên Vietin yêu cầu kiểm tra lý lịch gì đấy, ko hiểu lắm. Tức là mặc dù đã đỗ rồi nhưng lý lịch ko tốt thì.... tạch à?
họ sẽ gọi cho 1 trong 3 người bạn khai trong TTUV hôm bữa hỏi về thái độ làm việc chỗ cũ ( hoặc cô chủ nhiệm nếu bạn vừa tốt nghiệp) xem đi làm hay lúc đu học có thái độ thế nào, có bị kỷ luât hay gì không, sau đó gọi về phường nơi bạn ở xem bạn có tiền án tiền sự gì không, sau đó nếu k vấn đề gì thì mới dc nhận, mình đang bị thẩm tra đây, sáng nay vietin vừa gọi cho bạn mình ( là 1 trong 3 người minh khai hôm trước hỏi thái độ làm việc của mình)

Người ta yêu cầu bổ sung hồ sơ cho đầy đủ thôi bạn à. không có chuyện lí lịch không tốt thì tạch đâu.

Minh co nguoi anh lam trong Vietinbank, anh bao co kq hom thu 3 roi. Tach roi, that vong tran qua. Thong tin chinh xac

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc