Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có 2 khoản mục đó là HÀNG TỒN KHO và TÀI SẢN CỐ ĐỊNH, nếu nói là hàng tồn kho thì đâu phải là sai. Đây đùng đùng đuổi bạn mình về khi hội đồng chỉ hỏi đúng duy nhất 1 câu đó thôi đó. Ngộ ghê luôn á :(

Mình đổi giờ phỏng vấn mà. Đổi từ sáng 8/8 lên sáng 9/8. Nhưng sáng 9/8 họ bắt mình chờ đến khi các bạn khác phỏng vấn xong mới vào, lúc đó là 12h ( mình chờ từ 8h đến 12h đó). Đúng 12h vào, họ lại bố trí nhầm bàn phỏng vấn dành cho Giao dịch viên( mình thi tín dụng). Thế là 13h30 mình mới vào phỏng vấn. Hỏi đúng 3 câu, đúng câu thứ 3 là bị đuổi về.

Lúc đó mình cũng thừa nhận là hơi bất ngờ, bị đuổi nên cúi đầu chào hội đồng, ký tên rồi về luôn. Chứ cũng chẳng đôi co thêm câu với hội đồng nữa vì họ đã nói: "em có thể về, cảm ơn em". :D cơ bản là vì mệt ( chờ từ 8h đến 13h30 mà) với lại đã đậu BIDV cũng chẳng thiết tha nữa. Huống hồ chưa bao giờ mình nghĩ VỐN LUÂN CHUYỂN là đại lượng dùng trong phân tích tài chính cả :(

Mình với bạn mình đều là dân Tài chính doanh nghiệp, mà bị hạ gục và bị đuổi về bởi 1 câu liên quan tới tài chính doanh nghiệp. Tự nhiên thi về thấy hoài nghi kiến thức của mình. :( ấm ức lắm đó :( mà thôi bạn ạ. Cứ trau dồi, năm sau nếu rảnh thì mình thi lại Vietinbank để phục thù, cũng tại mình đổi lịch phỏng vấn mà :(
mình rất thích cách chia sẻ của @lovezuloveme, cám ơn b nhiều nhé. Có lẽ mình sẽ ko từ bỏ NH như mình nghĩ,mình phải tự tin chinh phục nhà tuyển dụng mới đc. @lovezuloveme chia sẻ chi tiết về kinh nghiệm pv giúp mình nhé!!!

người nổi tiếng mà, vào là phải khác chứ.
Mà cũng chẳng hiểu, cứ ở đâu có lovezuloveme vào cái là khác hẳn :D
Cái này từ hồi thi BIDV đã có nhiều ubers nói rồi, các ubers toàn vào các topic có lovezuloveme tham gia chỉ để xem @lovezuloveme comment cái gì thôi :D
Công nhận khả năng của mình quả là :D
Công nhận @lovezuloveme nổ quá trời luôn hè:D

người nổi tiếng mà, vào là phải khác chứ.
Mà cũng chẳng hiểu, cứ ở đâu có lovezuloveme vào cái là khác hẳn :D
Cái này từ hồi thi BIDV đã có nhiều ubers nói rồi, các ubers toàn vào các topic có lovezuloveme tham gia chỉ để xem @lovezuloveme comment cái gì thôi :D
Công nhận khả năng của mình quả là :D
Công nhận khả năng hoang tưởng của lovezu đã đạt level max :D
Xin bạn cho địa chỉ để chúng tôi gửi giấy công nhận khả năng của bạn :)

thi ra hom pv da gap lovezuloveme.khong ngo nhin hien hien ma kha nang chem gio thi....:))).
minh hoc Kinh te doi ngoai ben Ftu,hen gi thi ngan hang cha biet cai gi ca.:((

^^
Mình không có nổ đâu, mà đang nói sự thật đó. Có điều một số bạn lại cho rằng mình đang nổ. :( lovezuloveme quả thật là người nổi tiếng trên ub và vietnambanker đó. Có người hâm mộ lovezuloveme nhiều lắm, bạn bè yêu mến khắp cả nước, từ Hà Giang, đến Cà Mau luôn. Kèm theo 1 lực lượng anti-fan hùng hậu nữa :) lovezuloveme đã là đảo điên cả cộng đồng ub :) Nên bạn @oanhbo59 thích lovezuloveme là chuyện bình thường :) Nói ra lại có người nói lovezuloveme đang cuồng dâm sinh hoang tưởng....

"Người cười chưa trọn thì lại tất tả làm hồ sơ...", cố lên bạn, chúc may mắn. Hiện tại bạn vào web MB, có đăng tin tuyển các vị trí đó. Cứ làm tạm ở đâu đó, rồi năm sau thi tiếp, còn trẻ, mới ra trường, còn nhiều cơ hội. :D

Kinh nghiệm của mình thì là thi mãi sẽ có kinh nghiệm thôi, như Lỗ Tấn nói đó " Trên đời này làm gì có đường, người ta đi mãi thì thành đường thôi " :)

Chúc may mắn nhé. Tiệc tàn rồi, mình xin phép lui về hậu trường ở ẩn, nhường chỗ cho các bạn khác vào cmt. :)

p/s: người biết về lovezuloveme sẽ hiểu lovezuloveme có nổ hay không :)
K co hung thu de ma cmt voi dua nay mac oi

Mọi ng` ơi, nghe nói VTB làm việc áp lực lắm, nhưng không biết cụ thể là áp lực về gì? Mình thì không ngại chuyện đi sớm về muộn, nhiều việc không làm xuể mà chỉ sợ nhất áp lực phải tự đi tìm khách hàng về vì mình không giỏi "ngoại giao" lắm, thi QHKH cũng để đặt đc chân vào NH r tìm cách vào được vị trí Thẩm định hoặc liên quan đến phân tích tài chính. Vì thực ra mình đang đi thực tập ở 1 NH nhỏ cũng được tham gia triển khai 4 5 bộ hồ sơ xin vay, món, hạn mức, bảo lãnh đủ cả nên mình ko sợ không làm được việc mà sợ nhất ko tìm đc khách bị cho out...

^^
Mình không có nổ đâu, mà đang nói sự thật đó. Có điều một số bạn lại cho rằng mình đang nổ. :( lovezuloveme quả thật là người nổi tiếng trên ub và vietnambanker đó. Có người hâm mộ lovezuloveme nhiều lắm, bạn bè yêu mến khắp cả nước, từ Hà Giang, đến Cà Mau luôn. Kèm theo 1 lực lượng anti-fan hùng hậu nữa :) lovezuloveme đã là đảo điên cả cộng đồng ub :) Nên bạn @oanhbo59 thích lovezuloveme là chuyện bình thường :) Nói ra lại có người nói lovezuloveme đang cuồng dâm sinh hoang tưởng....

"Người cười chưa trọn thì lại tất tả làm hồ sơ...", cố lên bạn, chúc may mắn. Hiện tại bạn vào web MB, có đăng tin tuyển các vị trí đó. Cứ làm tạm ở đâu đó, rồi năm sau thi tiếp, còn trẻ, mới ra trường, còn nhiều cơ hội. :D

Kinh nghiệm của mình thì là thi mãi sẽ có kinh nghiệm thôi, như Lỗ Tấn nói đó " Trên đời này làm gì có đường, người ta đi mãi thì thành đường thôi " :)

Chúc may mắn nhé. Tiệc tàn rồi, mình xin phép lui về hậu trường ở ẩn, nhường chỗ cho các bạn khác vào cmt. :)

p/s: người biết về lovezuloveme sẽ hiểu lovezuloveme có nổ hay không :)
@lovezuloveme có nổ thì mình vẫn thích :)) chứ ko phải là có ý ko tốt đâu. mà nhờ có @lovezuloveme mà cái thread này cũng mang nhiều màu sắc mới,tự nhiên tui cũng tìm cmt của lovezu tui đọc ko à. Mà tự nhiên có người mới thần tượng sao lại ở ẩn chi vậy,mình còn nhiều điều muốn học ở @lovezuloveme đóa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121