Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chị! tự nhiên e sinh nghi,có khi nào mình pị tạch r nên ngta kiu đợi mail hem?mail cám ơn seo chờn? :'( nếu k thì cớ làm sao?kq thườg sẽ đồng loạt gửi về các CN mà.sao ngta lại bảo chưa có? :'( :'(
đúng rồi đó bạn ơi! Bạn rớt (giống bệnh nan y) thì bác sĩ (nhân viên HCNS) sẽ ko báo trực tiếp để bệnh nhân đỡ sốc tinh thần. Bạn gọi lên tự xưng là nhân viên CN khác Vietin hỏi giùm người quen, bảo đảm báo bệnh nan y (rớt) ngay. Vì giờ này chưa có thì 80 phan tram Tạch

chị! tự nhiên e sinh nghi,có khi nào mình pị tạch r nên ngta kiu đợi mail hem?mail cám ơn seo chờn? :'( nếu k thì cớ làm sao?kq thườg sẽ đồng loạt gửi về các CN mà.sao ngta lại bảo chưa có? :'( :'(
Chị cũng nghĩ vậy đó em ah`, hix hix :( :( , bởi zị xói mòn hi vọng rồi vậy cho đỡ thất vọng...

Em đang học năm 2 nghành tài chính doanh nghiệp. Sau khi ra trường em muốn làm việc tại các ngân hàng thì cần học thêm bằng cấp chứng chỉ hay nghiệp vụ gì. Với nghành học của em thích hợp ứng tuyển với vị trí nào tại các ngân hàng.

Em đang học năm 2 nghành tài chính doanh nghiệp. Sau khi ra trường em muốn làm việc tại các ngân hàng thì cần học thêm bằng cấp chứng chỉ hay nghiệp vụ gì. Với nghành học của em thích hợp ứng tuyển với vị trí nào tại các ngân hàng.
làm NH thì phải học nghiệp vụ ngân hàng thôi, chứng chỉ thì ít nhất cũng anh C, tin B thôi bạn. còn lại thì phụ thuộc vào kỹ năng và hoàn cảnh :)

Ở đây hem có ai thi chi nhánh tp hà nội à...:) ...thấy im ắng lo lắng quá..hay các bạn đi làm hết rồi...;(

em có thể nạp vào QH khách hàng ( có cá nhân và doanh nghiệp) .Em nên học cẩn thận kế toán , kiểm toán căn bản em cũng sẽ được học . Em nên đăng kí học thêm về Ngân hàng thương mai, Tín dụng ngân hàng ,Định giá tài sản ( quên mất, đinh giá tài sản là môn bắt buộc của tài chính doanh nghiệp, hehe ). Ngoài ra Tài chính doanh nghiệp sở trường phải thật nuột em nhé .Chúc em thành công .

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất