Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@minhthu_hmd, @Su Peo sweet, @Phù Diệu Phương Thảo, @Ngọc Giàu: mấy bạn có ai nhận đc thông báo hay đt j` chưa vậy? Mình mới đt hỏi cn thì ngta ko chịu trl, pó tay, hỏi kết quả của bản thân mà cũng ko đc nữa :( :(, cho ngta 1 cái kết thì có j` đâu chứ! :( :(
e cũng vậy. chưa thấy j,tính đt hỏi mà c nói như vậy r thôi e k gọi nựa. im lặng ngồi hóng tiếp. k pít fải đợ đến khi nào đây.haizz

e cũng vậy. chưa thấy j,tính đt hỏi mà c nói như vậy r thôi e k gọi nựa. im lặng ngồi hóng tiếp. k pít fải đợ đến khi nào đây.haizz
Bik đâu nghe giọng em dễ thương, ảnh sẽ trl hết :D !! Mà e chưa đt lần nào thì còn hỏi đc chứ chị là 2 lần rồi, chak bị nhớ tên rồi đấy :(
Mà mọi ng cn Kiên Giang ai có tin j` thì báo lên giúp để mọi ng đỡ hóng nhé! :(

Mình ko bao giờ đổ lỗi cho những lần mình thất bại là do thê này thế nọ,mà mình luôn xem xét lại bản thân,xem mình chưa tốt chỗ nào. Cũng như @lovezuloveme ,mình cũng đã từng thi BIDV và lần này cũng thi Vietinbank,thi lần nào điểm nghiệp vụ cũng đứng đầu hết. Nhưng tại sao mình vẫn cứ trượt hoài. @lovezuloveme có thể đặt trường hợp của mình vào bạn,nói cho mình biết vì sao ko?
Đã vào đến vòng phỏng vấn rồi thì điểm cũng không cách nhau quá xa đâu bạn ah . Và mình khuyên bạn 1 điều thay vì kêu ca, bạn hãy nghiêm túc nhìn lại cách thể hiện của mình, xem bạn đã làm gì để Vietinbank thấy bạn là người phù hợp nhất,xứng đáng nhất , chứ k phải cố gắng để chứng tỏ mình là người giỏi nhất .
Và bạn nên tham khảo 1 số tiền bối đã làm trong các ngân hàng , những người đi làm lâu năm,cách trả lời,ứng xử , nói chuyện của họ rất đáng để học tập.
Chúc bạn luôn giữ được niềm tin và ý chí .

Mình thi Chi nhánh Mỹ Hào - Hưng Yên, có ai nhận đc điện thoại or email gì chưa ạ ? thanks all !

Gia Lai: 1 lần nữa mặt dày gọi lên HCNS, vẫn câu "Chưa có em ạ." Liều hỏi khi nào có, trả lời "chắc đầu tuần sau" và bonus "em tên gì?". Lắp bắp trả lời và chị ý hỏi lại ngay "em thi lao động tiền lương à?", "đầu tuần sau có kết quả em nhé."..... Là sao? Là sao?:eek:
nói bạn tên j đi mình sẽ cho bạn biết chính xác là bạn đậu hay k, nếu ngại công khai tên trên forum thì có thể inbox cho mình. Đảm bảo với bạn tin mình cung cấp cho bạn là chính xác 100%

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121