Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình ko bao giờ đổ lỗi cho những lần mình thất bại là do thê này thế nọ,mà mình luôn xem xét lại bản thân,xem mình chưa tốt chỗ nào. Cũng như @lovezuloveme ,mình cũng đã từng thi BIDV và lần này cũng thi Vietinbank,thi lần nào điểm nghiệp vụ cũng đứng đầu hết. Nhưng tại sao mình vẫn cứ trượt hoài. @lovezuloveme có thể đặt trường hợp của mình vào bạn,nói cho mình biết vì sao ko?
mình đã thi vietin 4 lần và lần này mới dc gọi đây, đừng buồn

Tân Bình có rồi nhé, nhưng chỉ kêu bổ sung hồ sơ rồi xem xét chứ chưa quyết định chính thức @_@, mà có ai cho mình hỏi, đi công chứng SYLL ngt chỉ xác nhận "kí trước mắt" thôi chứ đâu xác minh"khai đúng", theo Quy định luôn mà, mà bên TB kêu nộp bản " khai đúng" thì làm ở đâu?
SYLL ở phường người ta chỉ có xác nhận chữ ký trong SYLL tại thời điểm hiện tại là của mình thôi (họ sẽ giữ lại 1 bản để đối chiếu nếu có sự kiện xảy ra), họ ko thể xác nhận khai đúng vì họ đâu có cơ sở gì để xác minh lời khai trong SYLL là có thật hay không. Trong SYLL phần cuối cũng có câu "những lời khai của tôi trên đây cam đoan là đúng sự thật, nếu sai tôi xin chịu trách nhiệm trước pháp luật" là đã thể hiện sự xác nhận của chính bản thân rồi, nếu NH xác minh lý lịch mình khai không đúng thì NH có quyền xử lý

Tân Bình có rồi nhé, nhưng chỉ kêu bổ sung hồ sơ rồi xem xét chứ chưa quyết định chính thức @_@, mà có ai cho mình hỏi, đi công chứng SYLL ngt chỉ xác nhận "kí trước mắt" thôi chứ đâu xác minh"khai đúng", theo Quy định luôn mà, mà bên TB kêu nộp bản " khai đúng" thì làm ở đâu?
Ban duoc goi hoi nao the

Viettin NSG không biết có bạn nào có kết quả chưa. Nóng lắm rồi :(

Có tin buồn đây, lúc sáng mình gọi thẳng lên phòng TCHC của NSG luôn, mình xưng là nhân viên CN4 có nguoi quen thi NSG có kết quả chưa em? Đc nhan vien HC niềm nở trả lời từ A tới Z: những bạn đậu CN đã gọi điện hôm qua hết rồi và hẹn những bạn đậu lên gặp mặt trao đổi về lương, những khó khăn hiện tại của CN, áp lực có chịu nổi ko? chứ ko hề PV V2 loại gì hêt ! Vậy là THE END Vietinbank

Có tin buồn đây, lúc sáng mình gọi thẳng lên phòng TCHC của NSG luôn, mình xưng là nhân viên CN4 có nguoi quen thi NSG có kết quả chưa em? Đc nhan vien HC niềm nở trả lời từ A tới Z: những bạn đậu CN đã gọi điện hôm qua hết rồi và hẹn những bạn đậu lên gặp mặt trao đổi về lương, những khó khăn hiện tại của CN, áp lực có chịu nổi ko? chứ ko hề PV V2 loại gì hêt ! Vậy là THE END Vietinbank
Mình bên GDV. Cho mình số mình gọi thử với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất