Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có bạn nào thi Cn tp Ha Noi ko ? Bạn mình làm ở đấy, nói sáng nay thấy mấy bạn đến CN phỏng vấn vòng 2 thì phải ? Nếu bạn nào đc đi pv thì ới nhé, để ae ko đc thông báo còn xác định. Nhưng nghĩ cũng lạ, mình nghĩ chắc ko có vòng 2 nữa, nhưng giờ có tin gì là hóng thui, ko bít đúng hay sai nữa

có thể chi nhánh gọi đến hỏi qua và xem mẹt nữa - nhưng chả lẽ cả diễn đàn ko ai qua v2 à

có bạn nào thi Cn tp Ha Noi ko ? Bạn mình làm ở đấy, nói sáng nay thấy mấy bạn đến CN phỏng vấn vòng 2 thì phải ? Nếu bạn nào đc đi pv thì ới nhé, để ae ko đc thông báo còn xác định. Nhưng nghĩ cũng lạ, mình nghĩ chắc ko có vòng 2 nữa, nhưng giờ có tin gì là hóng thui, ko bít đúng hay sai nữa
hay là đến gặp vòng 2 để vòi tiền nhỉ @@ hôm đi pv cn Tp Hà Nội thấy hỏi qua loa mấy câu rồi cho về. *** hiểu luôn :(

chúc mọi người đạt được điều mình mong muốn hì hì. được thì mừng không được thì tiếp tục thi, đường còn dài mà hì

thôi, giờ đi làm việc khác,cả ngày ôm máy tính check mail, phím F5 sắp hỏng khi ra ra vào vào hóng hớt và tim thì nhảy lên tận cổ mỗi khi có tin nhắn mới huhuh

đây CN Hà Nội đây, k đc gọi đi pv v2 nhé :)). nếu có pv v2 thì xác cmn định rồi '.'

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,619
Thành viên mới nhất
caipiaovnd2244