Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế này nhé, tớ có quen 1 anh là con 1 giám đốc cn Vietin trên HN này. Tớ cũng nhờ a ấy hỏi cách tính điểm như nào thì năm nay sẽ là
ng ta bảo điều chỉnh theo chỉ tiêu " phỏng vấn x2 + nv và ta rồi chia 4" còn trong trg hợp miễn tiếng anh thì x2 + nv và chia 3 nhé.
Nhưng pv tốt thì tỉ lệ đậu sẽ cao hơn.
Còn bao giờ có kết quả thì bên nhân sự đang làm việc. Các bạn cứ ngồi đợi thêm xem nhé. :) .
Ặc. Thế thì các bạn miễn tiếng Anh sẽ nhiều khả năng là bị thiệt. Điểm tiếng Anh mà cao thì sẽ kéo được điểm trung bình lên. Mà mức độ của đề thi năm nay thì các bạn dưới 700 TOEIC làm ngon ơ. Nghĩa là điểm tiếng Anh sẽ hầu hết là cao.

Ặc. Thế thì các bạn miễn tiếng Anh sẽ nhiều khả năng là bị thiệt. Điểm tiếng Anh mà cao thì sẽ kéo được điểm trung bình lên. Mà mức độ của đề thi năm nay thì các bạn dưới 700 TOEIC làm ngon ơ. Nghĩa là điểm tiếng Anh sẽ hầu hết là cao.
tớ cũng thấy hơi bất công. Nhưng giám đốc cn đã hỏi thì chắc là chuẩn c à :3. :(.

Thái bình bàn 7 chiều 9/8 đây. Mình pv toàn hỏi linh tinh, ko có ng vụ. Chả biết thế nào. Mình sn 90, đi làm 2 năm rồi. Ah thấy bảo ko lấy con gái hay sao ý :D

Thái bình bàn 7 chiều 9/8 đây. Mình pv toàn hỏi linh tinh, ko có ng vụ. Chả biết thế nào. Mình sn 90, đi làm 2 năm rồi. Ah thấy bảo ko lấy con gái hay sao ý :D
Thế hơn tuổi em rồi
ô em tưởng DS ở TB chỉ buổi sáng thôi chứ. Buổi chiều có đông k a ơi. Mà a làm bên nào rồi

e pv 15h a' c...e thay mi ng pv e k dc vui ve lam :'(
Mấy ng pv em ko đc vui vẻ hả? Chèn ơi vậy sao pv chị trl họ toàn cười ko ah`, ko bik là cười vui hay cười chê đây nữa :(. Khi nào e có tin mừng thì lên đây báo với chị 1 tiếng nhé! Cám ơn em!!

Thế hơn tuổi em rồi
ô em tưởng DS ở TB chỉ buổi sáng thôi chứ. Buổi chiều có đông k a ơi. Mà a làm bên nào rồi
A thì lại tưởng chỉ có buổi chiều thôi :D chiều thì có gần 20 người. a đi làm trong SG 2 năm xong giờ muốn về quê làm cho gần :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,720
Thành viên mới nhất
tpplayapp