Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
b dk chi nhanh nao za?minh dk KG a'...pv minh toan pi hoi nghiep vu thoi..kk rat la cang thang,mi nguoi pv mih co ve hoi kho tih ha b?minh tl ma thay net mat ngta co ve k hai long.huc :'(
Tớ thi ngoài hà nội cơ cậu ạ, không khí khá là thoải mái nhẹ nhàng, nhưng lại có vẻ ko đc ổn lắm, vì ko đc hỏi nghiệp vụ hay tình huống gì cả. Có hơi hụt hẫng

Các bạn có ai pv ở Hàm Nghi ngày 09/08 bàn 1 không vậy, la lớn 1 tiếng cho mình biết với nào, klq nhưng chắc tạch r :(:(:(

Tớ thi ngoài hà nội cơ cậu ạ, không khí khá là thoải mái nhẹ nhàng, nhưng lại có vẻ ko đc ổn lắm, vì ko đc hỏi nghiệp vụ hay tình huống gì cả. Có hơi hụt hẫng
Bạn đứng thứ bao nhiêu trong danh sách thế ? CN mình thì mấy bạn ở đầu danh sách , phỏng vấn đầu thì ko thấy hỏi nghiệp vụ. Các bạn phỏng ván muộn hơn thì có nghiệp vụ.

Bạn đứng thứ bao nhiêu trong danh sách thế ? CN mình thì mấy bạn ở đầu danh sách , phỏng vấn đầu thì ko thấy hỏi nghiệp vụ. Các bạn phỏng ván muộn hơn thì có nghiệp vụ.
Tớ pv thứ 4, cn tớ chỉ tiêu có 3 thui, mà nghe ngóng trong topic thấy mn bảo là pv random, ko biết thế nào. Nói chung là chỉ biết chờ phép màu thui :(

Chị pv cũng chỉ khoảng 15-20' j` đấy nhưng ko hỏi j` về ngvụ cả. Trả lời thấy hội đồng cũng khá là vui vẻ (toàn cười thôi) nhưng cũng chẳng biết sao :( , em vào pv lúc mấy h vậy, buổi sáng luôn phải ko ?
e pv 15h a' c...e thay mi ng pv e k dc vui ve lam :'(

Mình thi Gia Lai ,PV dở lắm nên mình nghĩ 5 là đúng thôi, có mấy bạn trên này toàn 7 8
thím @andynguyen trước hết cho em bắt tay cái nhận đồng hương. sau xin cho em hỏi là thím lấy thông tin ở đâu vợi ợ? em mới khui đc là tuần sau có kq thôi chớ cũng chưa biết điểm chác em thế nào. nói như thím đây thi hy vọng em rơi vào cái top may mắn, ít là 7 cao là 8 điểm pv rồi hô hô

thím @andynguyen trước hết cho em bắt tay cái nhận đồng hương. sau xin cho em hỏi là thím lấy thông tin ở đâu vợi ợ? em mới khui đc là tuần sau có kq thôi chớ cũng chưa biết điểm chác em thế nào. nói như thím đây thi hy vọng em rơi vào cái top may mắn, ít là 7 cao là 8 điểm pv rồi hô hô
tớ hỏi giám đốc:D

1, về vấn đề có người của cn ở hội đồng pv hay không: em đã xin xác nhận là không có ( áp dụng với chi nhánh gia lai em apply). và người của các chi nhánh đã được luân chuyển để pv ứng viên ở các địa điểm khác. ( gia lai xuống đà nẵng pv ứng viên).
2. điểm và kết quả sẽ được gửi cho các chi nhánh. ai có tay trong thì vấn đề biết kết quả sẽ nhanh thôi.
3. đây là mạng ảo, nhưng mọi người chia sẻ với nhau là thật. Và em nghĩ chẳng nên đôi co, thậm chí là dùng lời lẽ nặng nề với nhau làm gì cả. Ai cũng có lòng tự ái riêng và sẵn sàng xù lông lên để bảo vệ. Tại sao cứ phải nhất thiết chỉ trích, mạt sát nhau qua lại, có lợi ích gì đâu?
em ngoài cuộc, em thấy cả chị @mylittleprincess8318 và anh @thanhlong14 đều có điểm chưa đúng. Chín bỏ làm mười, hai người gây war thì mọi người trong topic cũng chẳng vui vẻ, thoải mái cho cam.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff