Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
b dk chi nhanh nao za?minh dk KG a'...pv minh toan pi hoi nghiep vu thoi..kk rat la cang thang,mi nguoi pv mih co ve hoi kho tih ha b?minh tl ma thay net mat ngta co ve k hai long.huc :'(
Bạn pv chi nhánh Kiên Giang hả? Mình cũng Kiên Giang đây, bạn pv lúc mấy h vậy? Mình pv lúc 9h30 thứ 6, bàn số 8 nhưng mấy anh chị pv chỉ hỏi về cv cũ, vài câu mang tính cá nhân thôi chứ chả hỏi j` về ngvụ cả nên mình lo quá. Hix hix :( :(

Ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm, chị ấy là phó gđ phụ trách mảng kế tóan nhé, chưa biết ngt vị trí gì mà nhảy nhổm lên bảo ngt k đủ trình, xem lại mình đi rồi hãy nòi ngt biết hay k biết
Bạn xem lại cách ăn nói của mình đi. Chỉ là thảo luận thôi sao mà mạt sát người khác như vậy. Nên hành động đúng với trình độ của mình nha.

Bạn xem lại cách ăn nói của mình đi. Chỉ là thảo luận thôi sao mà mạt sát người khác như vậy. Nên hành động đúng với trình độ của mình nha.
Kiềm chế kiềm chế bạn ơi. Đừng dùng nhiều động tự mạnh quá như vậy, sợ quá...
oh chỉ dùng từ như thế thì chửi mình, còn bạn kia thì dùng từ ngũ vậy thì dc, công nhận hay thật

Khiếp quá. Mấy bạn này loạn hết lên cả rồi. Cứ thoải mái thôi làm gì mà nóng thế

Hóng từng ngày vào Ub coi có j mới không thì thấy toàn lời qua tiếng lại ntn, bùn ghê !
Chừng nào có kết quả ha các bạn? không bít có thông tin trên trang chủ VTB không hay có SMS riêng ng trúng ?

mình xin đề nghị 2 bạn @thanhlong14@mylittleprincess8318 kiểm điểm lại cách sử dụng ngôn từ nhé. Ở đây là topic chung của cả 1 cộng đồng, cũng giống như 1 hội thảo vậy... Các bạn comment như vậy rất phản cảm, dù ai đúng ai sai thì cũng mất hết cảm tình của mọi người rồi. Thân!

Chẳng cần biết ai đúng, ai sai, nhưng phàm là con trai mà chửi phụ nữ như vậy thì tốt nhất nên sang thái lan để cắt đi một số bộ phận thừa trên cơ thể.
Thân ái.
cần chó j pải sang tận thái lan e gái? ở việt nam thừa khả năng nhá, hay là e đã từng sang thái lan phẫu thuật từ nam thành nữ hả? tội nghiệp em, k biêt nên gọi em là j nhỉ? trai gái hay k anh đây k cần biết, ăn nói mất dạy anh đây sẵn sàng chỉ dạy cho mà khôn ra

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@