Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đó là tình huống họ đặt ra để xem bạn phản ứng và xử lý sự việc như thế nào thôi . Vì các giám khảo ở chi nhánh nào thì k đc ngồi chi nhánh đó . và điểm nghiệp vụ không thông báo về chi nhánh , qua 2 ngày phỏng vấn ( thứ 6- thứ 7) mình khẳng định là trong các vị giám khảo và thí sinh chưa ai được biết điểm nghiệp vụ đâu . Nên bạn cứ yên tâm, đó là lý do anh ấy cười ẩn ý :)
bạn chém quá bạn, CN nào tuyển thì luôn có người CN đó xem xét, ngt thấy hợp ngt mới tuyển, chứ người khác vừa ý rồi đưa về CN mà CN k chịu cũng thế, chém gió vừa thôi

những đợt phỏng vấn trước có sắp xếp người của chi nhánh đi phỏng vấn trực tiếp thí sinh, nhưng đợt này có thay đổi các bạn nhé, giám khảo sẽ bốc thăm bàn phỏng vấn vào trước buổi phỏng vấn, nên chính họ cũng k biết mình phỏng vấn bàn nào

k biết phải k mà mình pv ngay chị phụ trách kế toán của CN mình thi, ôi mệt quá ai muốn nghĩ gì nghĩ k nói nữa

k biết phải k mà mình pv ngay chị phụ trách kế toán của CN mình thi, ôi mệt quá ai muốn nghĩ gì nghĩ k nói nữa
C ui. C pvan bàn 4 lầu 8 hàm nghi p ko? E cg pvan bàn đó. Hum e pvan là 3 chị. 2 chị hỏi và 1 chị ngồi nhìn, chỉ cười. Mà 2 chị hỏi e nói giọng Hà Nội. E Tg đó là ng của hội sở. Ko biết sao nữa c ạ. Hóa ra là ng chi nhánh hả chị? :)

Có mình, bạn pv lúc mấy giờ? pv thế nào? mình pv nhẹ nhàng lắm, chả thấy tình huống hay nghiệp vụ gì cả, toàn là nc về công việc cũ thui, thấy hơi lo lo :(
b dk chi nhanh nao za?minh dk KG a'...pv minh toan pi hoi nghiep vu thoi..kk rat la cang thang,mi nguoi pv mih co ve hoi kho tih ha b?minh tl ma thay net mat ngta co ve k hai long.huc :'(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff