Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
T pv 3h30.có phải 3 cô hỏi b k.t trả lời cũng nhanh:(
B cũng gdv à,t pv sáng,11h15,t dc gọi vào sớm hơn chút,mà vào thấy các bạn kí hết rồi,nghĩa là đi pv hết ý,như thế thì 3 cô pv tầm 10p hoặc hơn chút thôi,còn 5p hội ý,lại là 3 cô nên ko tùy hứng lắm,ai cũng hỏi tình huống và nghiệp vụ thôi. Nên nếu b trả lời tốt là ok thôi,ko căn cứ time lắm . còn buổi pv của t thì t chia sẻ ở page trước rồi,cực thảm nên t xd rồi)))))

mình cũng vậy nè :(
Buồn ghê, mới vào đã bắt xử lý tình huống rồi :(
Hỏi thêm 1 câu nữa về phân tích TC, rồi tài chính doanh nghiệp
Đến câu thứ 3 mình được họ nói : "Thôi được rồi, cảm ơn em" :( là biết tạch rồi
Cho đến giờ vẫn còn như ở trên mây, chưa kịp nói thêm gì về hoạt động và học tập của bản thân,
Chưa kể vào đã "kính chào hội đồng tuyển dụng BIDV", trời ơi, xong rồi phải sửa lại "Hội đồng Vietinbank" :(
Tạch đau, tạch đớn, đi phỏng vấn xong là biết tạch luôn. :(
Hội đồng mình thì lại có bạn nhằm với Ngân hàng Ngoại Thương. @@

Review buổi pv của mình, ngắn gọn thôi. Mình pv bàn số 9, có 1 chị và 2 anh, anh ngồi bên trái mình còn trẻ, dễ tính, 2 anh chị còn lại cũng đã đứng tuổi, hơi nghiêm nghị nhưng cũng ko quá khó tính, họ ko tự giới thiệu nên mình ko biết là người của CN hay của HO, thôi cứ xác định là trả lời hết mình. Sau màn giới thiệu bản thân ngắn gọn thì hội đồng tập trung hỏi sâu về nghiệp vụ tín dụng doanh nghiệp và quan điểm giữa tín dụng và dịch vụ (vì mình đang làm vị trí đó), cũng khoảng 30 phút. Sau đó cuối cùng họ hỏi uống bia rượu khá không, chơi đàn hát văn nghệ như thế nào, thể thao biết chơi những môn gì, chơi cầu lông khá không (vì mình có ghi trong bản TTUV). Sau đó họ nói mình có câu hỏi gì cho họ không, mình cũng chưa chuẩn bị trước nên chỉ hỏi họ là khi nào có kết quả PV để mình sắp xếp công việc, họ nói khoảng 2 tuần, xong rồi mình chào họ rồi ra về. Mình nhận xét hội đồng phỏng vấn bàn mình rất nghiêm túc, mình hài lòng với lần phỏng vấn này. May mắn cho mình là 1 trong những người phỏng vấn buổi chiều đầu tiên nên thời gian thoải mái, các bạn phỏng vấn phía sau chắc là có áp lực về thời gian nên họ phỏng vấn nhanh thôi chứ không phải gì đâu. Có hội đồng thích nghiệp vụ thì hỏi nghiệp vụ, có hội đồng thích những chủ đề khác thì họ sẽ hỏi chủ đề khác, mình PV nhiều chỗ rồi, chuẩn bị nghiệp vụ rất kỹ nhưng lần đầu tiên mới được hỏi nghiệp vụ tại đây, các chỗ khác hỏi trên trời dưới đất. Cơ hội vẫn chia đều cho mọi người, các bạn cứ tự tin lên, vụt cơ hội này thì còn cơ hội khác. Mình nộp Vietinbank đây là lần thứ 4 nhưng là lần đầu tiên mới được gọi đi thi và PV, các lần trước thậm chí không qua nổi vòng loại hồ sơ, mình còn chưa nản nữa mà. Hy vọng lần này có kết quả khả quan
Hội đồng mình thì lại có bạn nhằm với Ngân hàng Ngoại Thương. @@
Cái này gọi là ngớ ngẩn chứ ko phải là nhầm lẫn nữa, đã vượt qua vòng loại hồ sơ và thi viết khá gắt gao là các bạn cũng đều là khá giỏi rồi, vậy mà mới câu mở đầu lại như thế này ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog