Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các bạn ơi cho mình hỏi phỏng vấn ở Vietin có bốc câu hỏi giống như BIDV k ? hay là cứ hỏi ngẫu hứng như những ngân hàng khác nhỉ?
như đợt pv gần nhất là không bốc thăm nhé bạn. Mình có nghe mọi ngưới nói những ai điểm vòng test cao sẽ ít bị hỏi nghiệp vụ, còn điểm thấp sẽ bị xoáy nhiều và sâu đấy. :)

như đợt pv gần nhất là không bốc thăm nhé bạn. Mình có nghe mọi ngưới nói những ai điểm vòng test cao sẽ ít bị hỏi nghiệp vụ, còn điểm thấp sẽ bị xoáy nhiều và sâu đấy. :)
thank bạn nhé. mình chắc thuộc top điểm thấp r vì thứ 6 10h15 mới đc pvan. k biết sẽ bị hội đồng xoáy gì đây.

Mình vừa dc goị thông báo thay đổi lịch phỏng vấn từ sáng sang chiều và cả bàn phỏng vấn luôn. Có bạn nào như mình ko?:(

thank bạn nhé. mình chắc thuộc top điểm thấp r vì thứ 6 10h15 mới đc pvan. k biết sẽ bị hội đồng xoáy gì đây.
ui...bạn cứ lạc quan lên. mình 2h30 chiều thứ 7 đây... chưa thấy ai trên đây pv trễ hơn mình cả. mình đội sổ điểm đợt này rồi :D

mình pv vị trí tín dụng. Bạn cũng Tây Hà Nội vs thi tín dụng ạ? bạn đc hẹn mấy giờ thế? :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy