Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tin cập nhật từ phòng thi ( em đc miễn nên lê la ở ngoài ợ).
- tất cả những gì ôn tập theo group đã bèo dạt mây trôi.
- ca em thi toàn hỏi về tỉ số thanh toán, quyết định cho vay, các loại l/c đc sử dụng trong trường hợp nào, có 2 3 câu gì đấy là về dòng tiền ròng của doanh nghiệp, một số ít về bảo lãnh (cái này em xui nên em chả biết gì), một số về thấu chi và thẻ ghi nợ, tầm 15câu cuối là về bán hàng, hành vi khách hàng ( 5p cuối cùng em run rẩy mãi mới bấm đc vào chỮ kết thúc :v)
theo em thấy thì có ngân hàng đề thi nên chọn random, thím bavu ngồi ngay sau lưng em mÀ em nhát chết nên chẳng mần ăn đc gì cả :))
ra ngoài phòng thi thì gặp 1 thím đang cua gái mà gà vãi. Thím ấy hỏi em gái nọ ở đăk nông là đak nông với đăklăk có gần nhau hông? em nghe xong nổi máu ngứa, quay sang hỏi :"bạn bn tuổi?" "mình sinh năm 90, 24t" "hèn gì năm ĐÓ k thi tốt nghiệp môn Địa lý nên bạn k biết Đak nông tách từ Đaklak ra."
Bâyh thì thím ấy im thin thít rồi ợ. Các thím trên này nhớ học địa lý rồi đi cua gái nhé. Không thì bị iem cười đấy hehe
Thi QHKH chi nhánh Gia Lai hả Hà :]]

Thi QHKH chi nhánh Gia Lai hả Hà :]]
vâng thím, iem mới thi xong ợ.
hôm nay thi xong, leo vào cái thang máy mà nó kêu kẹc kẹc :v
làm em cảm tưởng noá sắp rớt.
Dạo này tai nạn dữ quá nên nhạy cảm lắm các thím ơi.
em có 1 chiện khá bức xúc bứt cúc, lúc em đi nộp hs thấy bên NH căn ke chiều cao dữ lắm. Hôm nay đi thi, thiệt chứ nhiều bạn còn thấp hơn cả em (em m55 hôm đi nộp van xin mãi. một bạn m54 k đc nhận luôn). có bạn nữ nhìn như m45 48 @.@

tin cập nhật từ phòng thi ( em đc miễn nên lê la ở ngoài ợ).
- tất cả những gì ôn tập theo group đã bèo dạt mây trôi.
- ca em thi toàn hỏi về tỉ số thanh toán, quyết định cho vay, các loại l/c đc sử dụng trong trường hợp nào, có 2 3 câu gì đấy là về dòng tiền ròng của doanh nghiệp, một số ít về bảo lãnh (cái này em xui nên em chả biết gì), một số về thấu chi và thẻ ghi nợ, tầm 15câu cuối là về bán hàng, hành vi khách hàng ( 5p cuối cùng em run rẩy mãi mới bấm đc vào chỮ kết thúc :v)
theo em thấy thì có ngân hàng đề thi nên chọn random, thím bavu ngồi ngay sau lưng em mÀ em nhát chết nên chẳng mần ăn đc gì cả :))
ra ngoài phòng thi thì gặp 1 thím đang cua gái mà gà vãi. Thím ấy hỏi em gái nọ ở đăk nông là đak nông với đăklăk có gần nhau hông? em nghe xong nổi máu ngứa, quay sang hỏi :"bạn bn tuổi?" "mình sinh năm 90, 24t" "hèn gì năm ĐÓ k thi tốt nghiệp môn Địa lý nên bạn k biết Đak nông tách từ Đaklak ra."
Bâyh thì thím ấy im thin thít rồi ợ. Các thím trên này nhớ học địa lý rồi đi cua gái nhé. Không thì bị iem cười đấy hehe
Mình cũng không biết dak nông với daklak có gần nhau không, bổ sung kiến thức cho mình với :D

Nói chung là ko trúng đc câu nào đax ôn. Mà mỗi ng 1 đeef thì phải vì lúc giải lao e có trao đooir với bạn bên cạnh vài câu thì ko thấy giống nhau

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,762
Thành viên mới nhất
22betmba